Cảnh Báo Kể chuyện " Hài"

Hạng B2
24/2/14
401
608
93
cái vụ trên đường Phạm văn Đồng bác có chiến tới cùng ko?nếu tui nhớ ko lầm bac bị xxx bat loi sai lane j đó?
Dong phat roi bac. Sau vu do em hoc dc nhieu dieu lam. Roi quyet dinh dau tu cam ngay va luon!

• Like
Reactions: hieptt
Hạng D
26/1/10
1.250
5.880
113
Hi, gap nguoi quen roi.
Bac Phong pk?

há há em 7 nè. coi clip nghe tiếng nc với giọng cười quen quen. dạo này nhìn anh giang hồ quá đứng tướng chống nắp capo là thấy ghét nên xxx nó nhịn anh đó kekekeke.

Hạng D
28/2/09
1.043
821
113
HCM city
Lúc trước e chưa vô diễn đàn nhiều nên hầu như khi bị csgt thổi là mặt mày e tái méc , xuống chỉ biết vâng vâng dạ dạ. Có hồi e đi từ Đà Nẵng về Sg , tới Quảng Ngãi bị bắn tốc độ . Phen này nghĩ chắc xong cmn rồi . Tự nhiên 1 anh csgt lại gỏ kiến. Kéo kiến xuống , ảnh nói rất lịch sự :E xin lổi , em bắn nhầm , anh đi đi .
Trời ơi , nghe giống như trúng số , kéo kiến lên chạy ko kịp , sợ nó đổi ý :)

Hạng C
5/10/08
675
2.439
93
Tối hôm qua Em cũng thắng gấp chổ này vì 1anh cắm đầu lao ra.
Nhiều người chạy đến đây thì dừng lại chứ không biêt CSGT đang bắt lổi gì
Chính vì điều này vô tình làm cho người khác bị bắt
Em thì vô tư phóng đi, không giảm tốc độ luôn.
QL22 đoạn cầu An Hạ bắn tôc độ xe máy nha bác. Bác ở cả 2 chiều. Các bác để ý sẽ thấy 1 cái xe thang của điện lực, màu trắng, thì đích thị là mấy anh ý :))

Hạng D
11/3/15
1.170
2.579
113
Em có chuyện này kể các Bác : năm ngoái em di Cà mau , 4h00 khởi hành qua ngã 3 Tr lương nhớ ra em ko mang theo tất cả giấy tờ gì (e để trên con sedan ,lúc đi thêm người nên e đổi 7 chỗ) biết vậy nên e chạy rất kỹ ,thế mà không biết tại sao khi qua cầu Mỹ Thuận ,nguyên 1 đội ngoắt e vào ,e hỏi e bị lỗi gì ?các anh í ko nói mà cứ bảo đưa giấy tờ,nói qua nói lại một lúc ,e quyết định nói đúng sự thật là quên mọi giấy tờ, 1 anh kêu e lại hỏi đi đâu , e nói đi Ca mau đến chỗ Cha Bửu Diệp xin khấn cho đứa cháu bị bịnh ,a ấy nói : " a đi đi ,chạy chậm chậm thôi"" .đến tối nhậu với mấy anh Tài dịch vụ, e kể ko ai tin nói em kể chuyện cổ tích .

Hạng B2
25/11/12
293
57
28
xe bác chủ chạy rất đúng luật và cẩn thận,có lẽ mấy a xxx nhầm xe.

Hạng D
11/3/15
1.170
2.579
113
Em xin hầu các Bác 1 chuyện hài nữa : Tết vừa rồi , trên đường xuyên Việt về ,chặng Đông hà / đà nẵng lúc đó tầm 22h ,đoạn từ đèo Phú gia đến hầm Hải vân các anh cont và các bác giường nằm lũ lượt , các anh í cũng dàn quân suốt tuyến ,đường đẹp 80km/h các bác phóng ào ào em cứ phải nép lề liên tục ,khi gần đến hầm trước sau em là 2 anh cont ,em ko muốn làm " bánh mì kẹp thịt" nên đánh liều xin đường vượt phải ,em vừa ló đầu vô gặp ngay 1 đội mấy ảnh , em liền tấp hẳn vô lề cách khoảng hơn chục mét ,em hô to :"xuống toaleet ,toaleet" ,tội nghiệp 5 teen đang ngủ ......em tắt pha/cost ,bật đèn khẩn cấp rồi xuống đứng trước đầu xe , bỗng nhiên em thấy các anh ấy cũng tăt hết đèn ,có 2 anh cầm đèn pin xăm xăm bước lại chỗ em ,lúc đoém lại nghĩ có bao giờ là cứ ơp ko ta ? E vòng ra sau mở cốp cầm đại cái bình chữa lửa nhá nhá làm như mình cũng có vũ khí và hô lớn :" 5,6 đứa bay(em xin lỗi) đái xong chưa ra đây",2 ảnh tiến đến rọi đèn pin vô xe em rồi nói "ko có gì ",rồi chào em và nói " anh xong chưa đi nhanh nhanh đi , ở đây tối nguy hiểm lắm "xong bỏ về chỗ cũ .Cả nhà lên xe chạy một đoạn em mới nghĩ ra : á à..... Mấy ảnh sợ mình quay phim trog lúc mấy ảnh "đang làm nhiệm vụ ", rồi em hỏi V1 :em ở đâu mà mấy ảnh nói ko có gì ,V1 trả lời:em nằm xuống lấy cái mền trùm lên ! He he ,còn các teen nói :Ba xài chiêu này độc thật ................ Riêng em thú thật với các Bác ,lúc các ảnh tắt đèn và bước lại em sợ muốn đ..... Ra quần !