Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
5/12/09
1.536
1
0
TP.HCM Q.Tân Phú
Cái Villa YK Home ở số 9 Yết Kiêu cũng Ok đó lần nào em lên đó cũng ở chỗ này.Phòng đẹp và sáng sủa,ở chỗ này thì như nhà riêng mình vậy.Còn ngoài sân thì có thể để được 5-6 xe 4 chỗ và có hành lang rào lại,khi xe dơ cũng có thể lấy vòi nước ngoài sân để rửa.Em thấy chỗ này là tuyệt nhất.

Hạng D
21/12/08
2.695
45.162
113
Mấy năm gần đây cứ lên ĐL là thấy nhiều cách xử sự rất là kỳ cục.

Hạng B2
13/12/09
242
0
0
campuchia
Nissan89 nói:
Trùi, Haimia lên Dalat sao xui xẻo thía!
Mấy chổ trung tâm phố đậu xe ngoài đường thì ko yên tâm được rùi.
Khu villá & hotel hôm trước mình giới thiệu cho Haimia ko book được ah???

hôm đó cháy phòng anh phúc ơi ! kỳ hoà đà lạt, cẩm đô, thanh thảo , .... em gọi trên 20 khách sạn mà em seach được trên mạng đều báo hết phòng. không có anh ở nhà là hư chuyện hết he he he.

OS Support
10/4/10
102
0
0
32
bác có kể lại chuyện này cho bạn của bác nghe ko? để tránh trường hợp bạn của bác ko biết lại đi giới thiệu cho người khác là chết

Hạng B2
13/12/09
242
0
0
campuchia
2B2 nói:
bác có kể lại chuyện này cho bạn của bác nghe ko? để tránh trường hợp bạn của bác ko biết lại đi giới thiệu cho người khác là chết

có chứ bác, bạn bè mà phải thật với nhau sau này không áy náy.

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
hai mia nói:
Nissan89 nói:
Trùi, Haimia lên Dalat sao xui xẻo thía!
Mấy chổ trung tâm phố đậu xe ngoài đường thì ko yên tâm được rùi.
Khu villá & hotel hôm trước mình giới thiệu cho Haimia ko book được ah???

hôm đó cháy phòng anh phúc ơi ! kỳ hoà đà lạt, cẩm đô, thanh thảo , .... em gọi trên 20 khách sạn mà em seach được trên mạng đều báo hết phòng. không có anh ở nhà là hư chuyện hết he he he.

Trùi, cháy phòng kiểu gì thì mình cũng có cách sắp xếp được mà. Haimia để lại tin nhắn cho mình thì đâu đến nỗi vất vả thía.
Khi nào lên Dalat gặp tình trạng này thì nhắn mình nhé.

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Anh em mình lên Đà lạt không sợ bị chém nhỉ bác Nissan
Nhưng mà hôm nọ nhà em bị mấy cô bán Atiso lừa mới đau ...nói chung Lâm đồng nói chung còn phấn đấu nhiềdderre phát triển tiềm năng hiện có

Status
Không mở trả lời sau này.