Thảo Luận Chung Khách sạn Seri- Bảo Lộc

Hạng C
12/4/13
832
11.181
93
KS Seri có từ thời cty Dâu tằm tơ lâu đời lắm rồi, tuy lớn và vị trí đẹp nhưng khá cũ. Bác 3 ghé thử KS Ngôi sao Liên đô (LienDo Star) nằm bên phải hướng Saigon lên, phòng đẹp, giá tốt, có sân để ô tô.
Đúng rồi bác! Em quên mịa nó cái tên! BL ks này tốt nhất

Hạng F
7/8/14
8.544
7.353
113
58
Seri được cái không gian rộng rãi thoáng nhưng cũ lắm rồi, qua Liên Đô hấp hôn cho mới lại đi bác Ba.

• Like
Reactions: bacai
Hạng C
10/6/08
641
148
43
39
Biên Hòa
Hè em đi Đà Lạt có ở Seri 1 đêm để sáng đi Cổng trời sớm. Phòng ok nhưng cũ, kiểu giàu sang xưa. Ăn sáng tạm được. Bãi xe rộng rãi. Book không cần cọc gì hết. Bữa em ở chắc cũng gần 20 chục xe á.

• Like
Hạng F
Thành viên BQT
8/6/16
5.628
12.529
113
Sài Gòn
Em có ở KS tơ tằm này một lần trong lần đi đám cưới ở BL, ở một phòng 1 mình hồi cuối năm 2013. Phải nói là không khí nó đáng sợ như bác trên nói và đêm đó em ko ngủ ngon được hă hă.

• Like
Reactions: nttanmam and bacai
Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Cám ơn các bác nhiều lắm lắm.
Theo ý lời các bác mình tìm theo cụ Gù thấy KS Liên đô có chỗ để xe, phòng ốc cũng được. Ăn uống không lo vì ăn với gia đình chú em, chỉ cần ăn sáng.
Khách sạn Seri- Bảo Lộc
Khách sạn Seri- Bảo Lộc

Cả Liên đô và Seri đều gần, chắc mình chọn Liên đô.
Cũng muốn hẹn giao lưu với các bác ở trển nhưng phải cùng gia đình lo nhiều việc nên không đủ thời gian. Hẹn các bác dịp khác ạ.
Lần nữa cám ơn các bác.

Hạng F
18/2/13
5.654
13.861
113
Saigon & Dalat
Cám ơn các bác nhiều lắm lắm.
Theo ý lời các bác mình tìm theo cụ Gù thấy KS Liên đô có chỗ để xe, phòng ốc cũng được. Ăn uống không lo vì ăn với gia đình chú em, chỉ cần ăn sáng.
View attachment 837991 View attachment 837992
Cả Liên đô và Seri đều gần, chắc mình chọn Liên đô.
Cũng muốn hẹn giao lưu với các bác ở trển nhưng phải cùng gia đình lo nhiều việc nên không đủ thời gian. Hẹn các bác dịp khác ạ.
Lần nữa cám ơn các bác.
Khi nào bác 3 lên Blao? chắc trưa CN sẽ từ Dalat chạy về đây - chẳng rỏ nhà bác còn đó không?
Bác đặt qua mytour hay traveloka có thể rẻ hơn đặt trực tiếp ở KS

• Like
hmq confirmed
Hạng D
26/5/08
2.386
2.313
113
HCM
vietnamwcm.wordpress.com
Ngon nhất Bảo Lộc, rẻ hơn cùng cấp ở các nơi khác (vd: Đà Lạt, Vũng Tàu, Phan Thiết). Ủng hộ bác chọn nếu chi phí không phải là vấn đề!

• Like
Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Khi nào bác 3 lên Blao? chắc trưa CN sẽ từ Dalat chạy về đây - chẳng rỏ nhà bác còn đó không?
Bác đặt qua mytour hay traveloka có thể rẻ hơn đặt trực tiếp ở KS
Bâc thiệt luôn nhiệt tình. Trên Bảo Lộc còn bác @huan_fashion tuy trẻ, chưa thấy mặt nhưng mình cũng thấy mến lắm.
Sáng thứ bảy 11/10 mình mới khởi hành vì nha gái tổ chức vu quy vào buổi chiều. Sáng chủ nhật nhà trai rước dâu buổi trưa ăn cơm gia đình. Mình tính xong rồi về nhưng sếp (giờ ở nhà bà xã là sếp) dự tính tối CN ở lại dự tiệc sáng thứ hai mới về nên chắc phải theo, mà thấy cũng hợp lý.
Trong thời gian đó bác 6 có hú thì mình ibx số diện thoại nha.
Rất cám ơn các bác.

Hạng F
18/2/13
5.654
13.861
113
Saigon & Dalat
Bâc thiệt luôn nhiệt tình. Trên Bảo Lộc còn bác @huan_fashion tuy trẻ, chưa thấy mặt nhưng mình cũng thấy mến lắm.
Sáng thứ bảy 11/10 mình mới khởi hành vì nha gái tổ chức vu quy vào buổi chiều. Sáng chủ nhật nhà trai rước dâu buổi trưa ăn cơm gia đình. Mình tính xong rồi về nhưng sếp (giờ ở nhà bà xã là sếp) dự tính tối CN ở lại dự tiệc sáng thứ hai mới về nên chắc phải theo, mà thấy cũng hợp lý.
Trong thời gian đó bác 6 có hú thì mình ibx số diện thoại nha.
Rất cám ơn các bác.
Blao còn thổ địa bác @truong_dalat nữa bác