Thảo Luận Chung Khách sạn Seri- Bảo Lộc

Hạng D
24/3/15
1.508
2.754
113
Lâm Đồng
www.otosaigon.com
Bác Trường vậy không à, hèn chi mấy ngày em ở B’lao gặp trời nắng đẹp còn bác toàn gặp “mưa xối tơi tả”
Khà khà.
Toàn dân ai ai cũng gặp mưa te tua trừ mỗi nhà bác ra => lúc trời mưa bác này lạc lối chắc luôn :p mai mốt có thread tìm trẻ lạc thì đích thị là tìm bác :D

• Like
Reactions: bacai and nttanmam
Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Toàn dân ai ai cũng gặp mưa te tua trừ mỗi nhà bác ra => lúc trời mưa bác này lạc lối chắc luôn :p mai mốt có thread tìm trẻ lạc thì đích thị là tìm bác :D
Cũng dễ tìm thôi bác ơi
Trên đây khí hậu mát mẻ, trẻ em bé nào cũng trắng trẻo.
Vũng tàu quanh năm nắng gió biển, trẻ em bé nào cũng có nước da đặc trưng.
Nếu bị lạc thì cũng như mình bỏ mấy hạt đậu phộng vào rổ đậu trắng thấy liền à, khỏi phải mở thread.
Khà khà.

Mà nói vậy chứ mấy ngày đó em hên.
Sáng thứ 7 đi tới B'lao trời nắng đẹp, tầm 2 giờ về ks nghỉ trời mới mưa. Tối dự tiệc vu quy trời cũng không mưa.
Sáng CN đi rước dâu theo đoàn chạy vòng quanh BL về gia đình đãi cơm, đông người bày ra cả sân mà không mưa. Tới lúc về ks lại mưa tầm tã. Tối đi dự tiệc trời lại khô ráo.
Sáng thứ hai về trời nắng đẹp tới VT luôn.
Đúng là bữa đó hên thiệt bác Trường à.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
3/1/15
274
469
63
Tối 19/2 - mồng 4 Tết âm lịch em từ Vũng Tàu ở lại Bảo Lộc 1 đêm đi LQPA nhưng Lien Đô * đã hết phòng. Các bác thổ địa biết k/s nào khác cho em xin thông tin với ạ. Thanks

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Tối 19/2 - mồng 4 Tết âm lịch em từ Vũng Tàu ở lại Bảo Lộc 1 đêm đi LQPA nhưng Lien Đô * đã hết phòng. Các bác thổ địa biết k/s nào khác cho em xin thông tin với ạ. Thanks
Hôm người nhà nghỉ ở mấy KS gần Liên Đô* thấy nói chất lượng phòng không được tốt lắm tuy giá thấp hơn.
Trong số đó có Huỳnh Gia Bảo
Khách sạn Seri- Bảo Lộc

Bác hỏi bác 6 với vác Trường xem sao.