Hạng D
28/5/09
1.001
1.560
113
Đã đậu rồi mà phỏng vấn lại thì chục lần cũng đậu thôi., trừ khi có vấn đề.

Bậy nha. Mình có visa 10 năm trước đi về xong nhưng vẫn bị rớt lần vừa rồi năm 2016. Đến giờ mình vẫn chưa thèm xin lại mặc dù cũng muốn :)

Hạng C
5/2/07
674
1.919
93
Sài Gòn
Mới nộp ds160 , mai đi đóng tiền tại bưu điện rồi đặt lịch pv , mình phỏng vấn cả nhà 2 vợ chồng và con 12t , mục đích du lịch thăm người thân , mình trade chứng đúng loại đối tượng sẽ bị rớt , có sao khai vậy hoàn toàn trung thực, theo các anh thì chắc là sẽ làm bạn với anh Nospam rồi.

Hạng F
9/8/09
6.395
68.072
113
TFC
xaydungquocgia.com
Mới nộp ds160 , mai đi đóng tiền tại bưu điện rồi đặt lịch pv , mình phỏng vấn cả nhà 2 vợ chồng và con 12t , mục đích du lịch thăm người thân , mình trade chứng đúng loại đối tượng sẽ bị rớt , có sao khai vậy hoàn toàn trung thực, theo các anh thì chắc là sẽ làm bạn với anh Nospam rồi.
Sure.)))

Hạng C
5/2/07
674
1.919
93
Sài Gòn
Thường đậu rồi mới công bố trên CNL, anh cho biết là sẽ pv thì coi bộ về đội nospam-no-door 90% rồi :)
Kk để xem thực hư ra sao , được thì đi chơi không thì chắc vợ và con nó cũng cho đi .Mình có rớt lại cũng chịu thôi , tôi thấy có bác nói có người nói thất nghiệp đi theo chị chơi cũng qua được mà.

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
147.580
113
www.phindeli.com
Kk để xem thực hư ra sao , được thì đi chơi không thì chắc vợ và con nó cũng cho đi .Mình có rớt lại cũng chịu thôi , tôi thấy có bác nói có người nói thất nghiệp đi theo chị chơi cũng qua được mà.
Vợ bác có đi làm không hay nội trợ?

Hạng C
5/2/07
674
1.919
93
Sài Gòn
Vợ bác có đi làm không hay nội trợ?
Có đi làm cty bình thường bác, chỉ có mình theo nhiều anh tư vấn trên này là đối tượng no- door thôi. Để xem có đúng là hên xui không. Vì vụ này mà mình cũng ráng đi Hàn quốc, Nhật rồi mới nộp hồ sơ xin visa Mỹ.

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
147.580
113
www.phindeli.com
Có đi làm cty bình thường bác, chỉ có mình theo nhiều anh tư vấn trên này là đối tượng no- door thôi. Để xem có đúng là hên xui không. Vì vụ này mà mình cũng ráng đi Hàn quốc, Nhật rồi mới nộp hồ sơ xin visa Mỹ.
Trong DS 160 anh khai nghề nghiệp là kinh doanh chứng khoán luôn?
Tôi thấy nhiều người khai cho thuê nhà thì vẫn có visa.