Status
Không mở trả lời sau này.
Năm mới sắp đến rồi!!!! Ở nhà đợi, đến giờ hành lễ cúng Giao Thừa Cầu mong mọi điều tốt lành sang năm sẽ Như Ý, những khó khăn, phiền muộn đã trôi về phía xa xa rồi!!!
Xin chúc mọi người trên trái đất : Bình An, Hạnh Phúc & Thành Đạt trong năm mới nhé!
Update:
10%
.
20%
.
30%
-
40%
.
50%
.
60%
...
70%
...
80%
...
90%
...
99%
...
100%...........
HAPPY NEW YEAR!!!!YEAH!!!!!!!!
Dự định đi Cam, tuy nghe vài người nói bình thường lắm ,nên chuyển hướng khám phá các hòn Đảo Nha Trang trong những ngày nắng mới lên! Nếu về kịp sớm mùn 4, sẽ lại có hội đi Vũng Tàu đến Mùng 6 về, .... Cảm giác khám phá các hòn Đảo của Nha Trang đang tràn trề sức sống! mình sẽ chụp vào cảnh để share mọi người sau chuyến hành trình này!
KHÁM PHÁ CÁC HÒN ĐẢO CỦA NHA TRANG VÀO NHỮNG NGÀY XUÂN !!!! HỒI HỘP!HEEEEE

cảnh ra đảo ở nha trang bằng cano:

Cảnh gần đến Vinpearl:

cảnh nhìn cáp treo đến Vinpearl:

cảnh bãi tắm ở các đao nhỏ tại Nha trang....

cảnh mua hải sản ăn tại nhà hàng ở đảo:

các loại chình:

Last edited by a moderator:
Hạng B2
24/10/11
126
15
18
cdtl.ongame.vn
tắm biển ở Vinperl thì tuyệt vời.... nước trong veo, cát trắng mịn, không đạp phải vỏ ghẹ, vỏ ốc, vỏ đậu phộng như đất liền

kaaaaaaa...bác Retail Trader ...đảo nào cũng vậy bác àh! Vinpearl cũng là 1 đảo thuộc Nha Trang...em này dc lăn xê lên àh...em ngại đến Vinpearl...vì ở đoá đông quá...em tắm ở đảo hòn rơm toàn dân tây...ít nhìn, dòm...thoải mái.... em ít thích tự do.... với cái nào ít người đi mình đi nó rộng rãi dễ thở , ko chen chân vào thở ko nổi...heeeeeeeee...biển Nha Trang tuyệt quá bác nhỉ!! Phải hát câu: ô mê ly, mê ly...ồ mê ly, mê ly biển ơi!!!heeeee

Status
Không mở trả lời sau này.