Hạng D
24/2/06
2.156
189
63
50
Saigon Vietnam
Dear các bác,
Em lỡ gởi nhầm 1 email rất khó xử, nhưng có lẽ người nhận vẫn chưa mở mail thì mình có cách nào lấy lại email đó ko các bác nhỉ. Thư em gởi đi từ Windows Live Mail (tương tự như outlook) sang Gmail các bác ạ.:(:(:(

Hạng C
17/7/09
837
19
18
bác gửi tiếp chừng 9 cái thư nữa, bên ngoài tiêu đề thì giống nhưng có chỉnh sửa nội dung bên trong (lành mạnh) để đẩy cái thư đó xuống dưới, may ra người ta tương giống nhau nên không đọc xoá bỏ đi.

Hạng D
24/2/06
2.156
189
63
50
Saigon Vietnam
hihi cách này coi bộ ko ổn bác ơi, trong outlook có chức năng recall message sao bên Windows live mail e lại ko thấy chức năng này

Tập Lái
2/10/10
31
0
0
54
Sẵn đây cho em hỏi có cách nào biết người khác (máy tính khác) đang truy cập hôp thư yahoo của mình không ạ?

Hạng B2
28/12/09
471
2.584
93
Tp Hồ Chí Minh
nguyen64217 nói:
Dear các bác,
Em lỡ gởi nhầm 1 email rất khó xử, nhưng có lẽ người nhận vẫn chưa mở mail thì mình có cách nào lấy lại email đó ko các bác nhỉ. Thư em gởi đi từ Windows Live Mail (tương tự như outlook) sang Gmail các bác ạ.:(:(:(
Không khả thi,
Nếu là hệ thống mail server của bác thì may ra can thiệp còn kịp nếu người dùng không online và không pop3.
Nhiều Cty bị vụ này gửi thông tin nhậy cảm tới người nhận không phù hợp lắm rồi, nhiều người mất việc vị vụ này lắm.
Phải tặc lưỡi trước khi gửi thôi.

Hạng D
24/2/06
2.156
189
63
50
Saigon Vietnam
nhnam100 nói:
nguyen64217 nói:
Dear các bác,
Không khả thi,
Nếu là hệ thống mail server của bác thì may ra can thiệp còn kịp nếu người dùng không online và không pop3.
Nhiều Cty bị vụ này gửi thông tin nhậy cảm tới người nhận không phù hợp lắm rồi, nhiều người mất việc vị vụ này lắm.
Phải tặc lưỡi trước khi gửi thôi.
mail em gởi thì từ server của công ty em bác ạ, nhưng địa chỉ thư gởi đến là Gmail nên ko biết can thiệp được không?

Hạng D
25/7/05
2.878
22
38
nguyensg nói:
bác gửi tiếp chừng 9 cái thư nữa, bên ngoài tiêu đề thì giống nhưng có chỉnh sửa nội dung bên trong (lành mạnh) để đẩy cái thư đó xuống dưới, may ra người ta tương giống nhau nên không đọc xoá bỏ đi.

Theo logic mà nói thì đây là cách khả thi nhất