Hạng D
24/11/06
3.931
19.166
113
Vietnam
kvl nói:
Báo cáo xe em về SG lúc 3h15 sáng. Ra khỏi rừng quên ăn tối, đạp 1 mạch về SG trong mưa tầm tã. Sáng sớm vẫn phải đi làm bt mà cứ gật ga gật gù.
Đạp cho cố vào rồi mấy thằng ngồi đăng sau bị tung nóc mấy phát muốn gẫy cổ luôn :D:D:D:D

Last edited by a moderator:
Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
50
HCMC
bannang.com
pghaiau nói:
bannang.com nói:
@Ducred... : KVL phải về gấp, còn e thì bị dí....xuốt lộ trình nên về cho có đôi luôn.

Báo cáo các bác e đã về đến nhà.
Các Bác Đã ra khỏi rừng rồi á ? Em thật phục các Bác quá đi . @bannang.com : Bác còn nhớ em chứ ? Em có ngồi xe Bác một đoạn ở đak nông ạ

Làm sao quên được bác .
Cảm ơn bác và bác Phương đã nhiệt tình giúp đở... cho AE đi vòng vòng chơi ở ĐakNong - Bình Phước .:D

Lần sau bác phải theo giao lưu lưu với AE đấy nhé .

Hạng D
21/5/10
3.300
26
48
JBL.WWE nói:
kvl nói:
Báo cáo xe em về SG lúc 3h15 sáng. Ra khỏi rừng quên ăn tối, đạp 1 mạch về SG trong mưa tầm tã. Sáng sớm vẫn phải đi làm bt mà cứ gật ga gật gù.
Đạp cho cố vào rồi mấy thằng ngồi đăng sau bị tung nóc mấy phát muốn gẫy cổ luôn :D:D:D:D
sáng giờ e mới mon men vào đây đc, vừa ngồi làm mà cứ ngáp dài, chút e phải ngủ trưa cái đã rùi sẽ post hình hầu các bác sau nhé!

có nhiều pha hấp dẩn lắm lắm đây này!

@JBL: bác và Sie trên đg về ngồi sau xe KVL ngủ mà cứ ngáy khò khò, còn e phải thức ngồi trước làm nhiệm vụ kể chuyện kinh dị đêm khuya cho KVL khỏi ngủ gục, vậy mà lâu lâu e nhìn qua KVL là thấy bác ấy vừa lái xe mà mắt cứ nhắm lại

may là cũng về nhà an toàn :D:D

Hạng C
8/4/09
964
7
18
49
Về tới Gara, gọi điện kêu vợ ra đón về, em được khen: Ơ, hôm nay anh về sớm thế. Nhìn đồng hồ thấy 6h, tắm gội xong em làm một giấc tới giờ.
Xe em chưa biết có thiệt hại gì không, nhưng người thì ngoài một số thương tích của ruồi vàng tặng cho em còn bị sưng hết 2 bắp tay. Kết quả của 2 ngày lái xe bằng trợ lực cơm :D

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh
babydriver nói:
kvl nói:
Báo cáo: đoàn đang trên đường di chuyển ra khỏi rừng, hy vọng vài tiếng nữa sẽ thấy ánh sáng văn minh. Thiệt hại tạm thời 1 bác lủng đầu, chấn thương sọ não, 1 bác bị cáp căng khi kéo xe văng người vô bụi chấn thương phần mềm. Đồng thời đoàn bị bà con dân địa phương bình phước chặn đường hành hung do tưởng nhầm đoàn cán bộ nhà nước cưỡng chế đất đai .... Xe KVL bị BanNang trả thì riêng đã để lại dàn cản sau trong rừng núi, Bò Sưã mất phanh, xe Vàng anh hỏng cô ben, lột dên, xe rắn lục của ThuyBinh cháy côn .....

Gì ghê vậy !

hì hì, do trình chém gió của em nó mới lên hạng nên văn thơ có hơi lai láng 1 chút bác ạ. thực tế thì cũng bị thương ở đầu nhưng tới mức nghiêm trọng, trong đoàn có 2 chị em đi chung nên chỉ cần dán 1 cái CHỐNG THẤM tuyệt đối là giải quyết được vấn đề, còn cáp văng là do khi kéo lên dốc dây cáp từ trùng thành căng nên có lướt vào 1 bác làm áo rách tua rua.

Hạng B2
21/12/10
308
1
18
Gò Vấp - Tp.HCM
Các bác ở nhà cẩn thận trình chém gió của các thành viên đoàn nhá! Em thấy cung này cũng "thường" thôi, các chả nhàn ra phết, thất nghiệp quá trời, chụp hình - lội bộ ngắm cảnh rồi tắm suối cho mát thôi!

Hạng C
8/4/09
964
7
18
49
Hôm nào phải phạt bác KVL mới được. Chém kinh như thế ai mà đỡ nổi :cool:
Cơ mà em để ý thấy mấy ông ốp dốt ông nào ông đấy chém gió đều cứ như đúng rồi ý nhỉ :D Đã thế lại dễ lây lan mới ghê chứ, như hôm rồi đó bác Quốc Cu roa, Bác Phương dẫn đường..lúc mới gặp sao mà hiền thế ! đi một hồi thì ôi thôi...
Lót dép đợi hình thôi....

Hạng B2
21/12/10
308
1
18
Gò Vấp - Tp.HCM
mucachai nói:
Cơ mà em để ý thấy mấy ông ốp dốt ông nào ông đấy chém gió đều cứ như đúng rồi ý nhỉ :D Đã thế lại dễ lây lan mới ghê chứ, như hôm rồi đó bác Quốc Cu roa, Bác Phương dẫn đường..lúc mới gặp sao mà hiền thế ! đi một hồi thì ôi thôi...

Bác Múc nhớ xúc tiến vụ "tời cơ động" nhá, để anh em chả cứ kéo tời kéo cáp mãi cực quá, đầu tư bộ hàng khủng (theo miêu tả) của bác Phương các Chả chỉ lo việc rã xe kéo từng món cho nhanh! ;)

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
mucachai nói:
Bác Muc có cặp cầu Portal như hổ mọc thêm cánh, hình như nó có khoá visai đặc biệt bác ơi vì mỗi khi bị lầy em đều thấy nó quay cả 4 bánh đó là lý do mà bác có thể chinh phục các vũng sình của xe reo để lại.