Hạng B2
25/6/07
390
38
28
66
HCMc
RE: Khi bị XXX thổi, câu đầu tiên bạn sẽ nói gì?

Em thì mới bị thổi hai lần, hai lần em đều có lỗi cả nhưng rất lạ là xxx cho em đi luôn, không có làm "thủ tục" gì hết:
Lần 1: em đi vào đoạn cấm (biển mới cắm, em không thấy, đi mãi nói chuyện với bạn mà). Hai chú xxx đi mô tô theo, chào hỏi xong hỏi giấy tờ, cầm xong hơi ngần ngừ nhìn mặt em hỏi "anh bà con gì với anh Tám hả?", em cũng ngần ngừ, vì có biết VIP nào tên Tám đâu, thế là ...."anh đi đi, rút kinh nghiệm". Em thanh kiu, gút bai và vù luôn, không hiểu tại sao? Có lẽ cái mặt em có nét gì đó giông giống VIP Tám, bác nào đi xe hay gây lỗi em cho...copy ảnh của em để xuất trình nè!
Lân 2: em rẽ trái sai làn, cũng do bận nhìn ngắm linh tinh. Từ xa, chú xxx ra hiệu dừng, em biết lỗi dừng ngay và chuẩn bị sẵn bộ mặt năn nỉ. Nhưng lạ thay, chú xxx này lại nở một nụ cười thân thiện còn hơn nhân viên bán hàng xịn nữa, sau khi giải thích lý do mới biểu em "anh đi đi, rút kinh nghiệm". Ngạc nhiên thiệt!

Do đó, không hiểu thế nào hết cả! Hay tại số em hên nên gặp quý xxx phù trợ?

Last edited by a moderator:
Hạng B2
25/12/07
150
9
18
51

Trích đoạn: bomdien

Em nói: Người mình khg mừ
Đôi khi em nói thêm: Em làm ở BV 30 tháng 4 đây!!!!!...À....số hiệu của anh là XYZ hả???
Em giống bác quá, đi 4b thì ít nhưng đi 2b thì nhiều. XXX hỏi : ủa anh công tác ở đâu !!! trả lời: mình quen bên chổ Anh Song (Trưởng CA Quận Tân Phú) - nhiều khi nói Tòa soạn Báo Thanh Niên <<< trước làm ở đây nhưng giờ nghĩ rùi hihihihihih

Hạng D
7/3/07
2.225
54.463
113

Trích đoạn: moitaplai

Trích đoạn: bomdien

Em nói: Người mình khg mừ
Đôi khi em nói thêm: Em làm ở BV 30 tháng 4 đây!!!!!...À....số hiệu của anh là XYZ hả???
Em giống bác quá, đi 4b thì ít nhưng đi 2b thì nhiều. XXX hỏi : ủa anh công tác ở đâu !!! trả lời: mình quen bên chổ Anh Song (Trưởng CA Quận Tân Phú) - nhiều khi nói Tòa soạn Báo Thanh Niên <<< trước làm ở đây nhưng giờ nghĩ rùi hihihihihih
Vậy rốt cục là bác có quen anh 7 Xị không :D

Tùy theo các Bác ah.
Buổi sáng: Dạ các anh ăn sáng chưa?
Gần trưa: Anh uống caffee chưa?
Buổi trưa: Em gửi anh ăn trưa
Buổi chiều: Em gủi anh đi nhậu cho vui
Buổi tối: Anh cho em gưi mấy chị
:mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad:

Hạng B2
25/12/07
150
9
18
51

Trích đoạn: chauha
Vậy rốt cục là bác có quen anh 7 Xị không
hihi cũng nhậu với anh 7 xị được được vài lần, chà pác biết được bí danh anh 7 xị luôn ta :D

Hạng D
7/3/07
2.225
54.463
113

Trích đoạn: moitaplai
hihi cũng nhậu với anh 7 xị được được vài lần, chà pác biết được bí danh anh 7 xị luôn ta :D
Chỉ huy cũ của em mà bác :D. Hồi đó ảnh mới phó đội

Hạng B2
24/7/07
166
1
18
53

1 kinh nghiệm hay nữa là các bác có thể xì xà xì xồ giả vờ mình là người nước ngoài hoặc người điếc , là xxx sẽ chán ngày

Hạng B1
9/7/07
83
1
0
Đà Nẵng
kynguyenso.vn

Em có 1 lần bị xxx Hà Nội bắt, thế là mất 1/2 gói thuốc ngựa cùng với 1 tờ .... cuộn tròn trong đó, anh xxx đấy rất nhiệt tình, còn dặn dò kỹ lưỡng đi đường nào để về khách sạn

Hạng B1
30/9/08
90
0
0

Theo em nếu có lỗi hay ko có lỗi thì em vẫn nói một câu: Phạt ko cần biên bản đươc ko đồng chí:D