Hạng C
6/4/07
664
3
18
RE: Khi bị XXX thổi, câu đầu tiên bạn sẽ nói gì?

Ông Anh em lái xe không để ý biển chạy ngạy đường 1 chiều, 1 lúc sau thấy không ai đi giống mình :)), đang luống cuống thì nhìn thấy ngay chú xxx, nhanh trí Ông ý phi luôn lại chỗ chú xxx, xuống xe giả vờ hỏi thăm đường: " Anh ơi, cho em hỏi đường đi ... đi hướng nào ạ". xxx không lý gì để bắt vì nghĩ ông ý thấy xxx nên mới chạy lại hỏi đường, vậy là thoát đẹp =))

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
Lexus_bk nói:
Ông Anh em lái xe không để ý biển chạy ngạy đường 1 chiều, 1 lúc sau thấy không ai đi giống mình :)), đang luống cuống thì nhìn thấy ngay chú xxx, nhanh trí Ông ý phi luôn lại chỗ chú xxx, xuống xe giả vờ hỏi thăm đường: " Anh ơi, cho em hỏi đường đi ... đi hướng nào ạ". xxx không lý gì để bắt vì nghĩ ông ý thấy xxx nên mới chạy lại hỏi đường, vậy là thoát đẹp =))

Gặp xxx non chứ xxx già: Có thấy biển báo không? Ngọng. Tìm đường và vi phạm quy tắc GT khác nhau bác ạ.

XD9
Hạng B2
3/7/08
425
0
16
43
Evergreen State
Em bị cảnh sát dừng lại, câu đầu tiên em nói là: Hello officer, before i reach for anything i want you to know that i have a valid conceal carry weapon and i am armed. What would you like me to do?

Hạng C
11/1/08
786
0
16
Thủ Đô Hà Nội
clip.vn
XD9 nói:
Em bị cảnh sát dừng lại, câu đầu tiên em nói là: Hello officer, before i reach for anything i want you to know that i have a valid conceal carry weapon and i am armed. What would you like me to do?

XXX hoi lai: May co bit tieng viet koh do?

Tập Lái
9/1/04
33
0
0
43
Vietnam
Em bị xxx thổi lần đầu tiên đoạn từ thị trấn Mỹ Thọ (Đồng Tháp) :
xxx: Cho xem giấy tờ !
- Đây anh, em bị lỗi gì?
xxx: anh chạy quá tốc độ
- Đoạn này cho 80 mà.
xxx: bắn tốc độ trong TT kìa.
- anh bỏ qua cho em nhe ($$$)
xxx (bỏ viết biên bản, đứng nghiêm dậy) : tui nói cho anh biết là phó phòng ngồi trong xe bắn anh đó, tui tha anh rồi tui nghỉ luôn hả !!!, tui nói cho anh biết lương tui giờ là 3tr lận đó, anh nuôi tui nổi hông mà đòi tha. Anh nuôi tui tới 50 tuổi đi tui cởi bộ đồ này liền.
hahaha , thôi thôi, ghi biên bản đi cha, cha nói nữa chắc tui bể bụng ở đây.

H.H
Tập Lái
13/6/05
26
0
0
Re: RE: Khi bị XXX thổi, câu đầu tiên bạn sẽ nói gì?

hì, em thì báo cáo em biết lỗi mong các anh cho giải quyết tại chỗ :D

Hạng B2
6/12/07
119
0
16

Hôm vừa đi cùng đoàn OS đi Hà Giang em bị bắn tốc độ 110/50km. Đúng lúc các bác xxx dừng xe em thì xe em lại bị xịt lốp. Các bác xxx sau khi được nghe 1 cuộc điện thoại còn đích thân ra kích lốp thay lốp cho em, đưa hẳn lavie để em rửa tay...hôm đó em mới gặp hình tượng người công an nhân dân...he he..

Hạng D
8/9/08
1.121
197
63
Đồng Nai

tuyen060777 nói:
Hôm vừa đi cùng đoàn OS đi Hà Giang em bị bắn tốc độ 110/50km. Đúng lúc các bác xxx dừng xe em thì xe em lại bị xịt lốp. Các bác xxx sau khi được nghe 1 cuộc điện thoại còn đích thân ra kích lốp thay lốp cho em, đưa hẳn lavie để em rửa tay...hôm đó em mới gặp hình tượng người công an nhân dân...he he..

ủa là seo , ông xxx to đỡ đầu gọi cho thằng xxx nhỏ hả bác , thảo nào hắn đi làm công chùa cho bác . bái phục bác đấy nhé

Hạng D
15/11/07
2.535
10.863
113
Việt nam - Sài gòn
os.com

minhluvn nói:
tuyen060777 nói:

ủa là seo , ông xxx to đỡ đầu gọi cho thằng xxx nhỏ hả bác , thảo nào hắn đi làm công chùa cho bác . bái phục bác đấy nhé

Bác ấy nói như vậy nè :
Em biết lỗi rồi . Bác cho em xin ..Còn bác không cho thì em nhờ người khác xin vậy ....
Báo cáo là chính tai em nghe dấy ạ . Không hiểu sao chú XXX lại sợ thế nhỉ ...........