Tập Lái
20/8/06
35
111
33
RE: Khi mua xe tránh mua lô xe đầu tiên: Lô xe của những lỗi lầm!

Bác Drivingcar thân mến!Tất cả các Saleman đều đuợc dạy bài này cả.Em thì bán nhà chung cư.Thời buổi nhà cửa đóng băng chưa bán được căn nào nhưng đánh dấu trên danh sách đã kín đặc cả rồi, gặp khách nào em cũng nói là vừa bán xong mấy căn, có ông sếp đến mua tận 4 căn(bốc phét ấy mà) ;).NTD bây giở không cả tin như truớc nữa.
Chuyện vui vậy cho các bác đỡ căng thẳng chút xíu.

Hạng B2
28/4/06
328
0
0

Chúc mừng bác Drivingcar, bác làm ăn phát đạt thế AE mừng. Mong bác bán hết lô này đến lô sau bán đắt....hàng hơn.
Kính bác

Hạng B2
20/8/06
125
32
28
53

Trích đoạn: drivingcar

Em báo để các bác mừng với em chiều nay em vừa ký được thêm 01 con 2.0 AT nữa. Các bác cứ nói là giá đắt nhưng nói thật xe 2.0 hết sạch rồi. Bác nào muốn lấy 1.8 AT cũng phải đợi cuối tháng 10 mới có. Nhanh lên các bác.

0913345976

Thế này thì Toy và Maz sẽ giảm giá xuống nhiều lắm đấy. AE nào muốn mua xe thì đến đại lý của Toy và Maz làm giá nhé, nghe đâu Altis 2006 còn có 31 K thôi và sắp sửa ra 1.8 AT rồi đó ghen. Chứ chỗ bác drivingcar hết xe để bán rồi (khổ thân KH của Honda mất cả nửa tỷ bạc mà chờ gần 2 tháng mới có xe đi !)

Hạng B2
28/1/06
361
1
16
53
Hanoi

Chiều nay vừa nói chuyện với sale manager cua Toy, chắc cuối năm sẽ có cam2007 để chiếm lĩnh thị trường của Accord sau này và có altis mới để đọ với civic nếu bị áp đảo quá lớn. AE ta cùng theo dõi 2 quả trâu bò húc nhau và hưởng lợi nhá.

Hạng B2
13/12/05
352
4.836
93
51

Nhật mà nó lại húc lẫn nhau bao giờ! Các bác lại "hao mỡ" phát nữa rồi!:)

Cái giá Honda hay Toy hay gì gì chăng nữa thì nó đã quyết định ở Tokyo rồi, mấy chú ở Vn có cái quyền qué gì mà quyết với chẳng định! Nghe danh là general director ở Vn thì oai lắm, nhưng so với HQ ở Tokyo thì chỉ là loại section manager chứ làm cái quái gì đâu. Sang Vn ngon ăn như thế (với các chú thuộc nhóm vô danh tiểu tốt, cơ hội đi lên mờ mịt; chứ còn bọn con cưng thì phải sang US hay EU để tìm kiếm cơ hội) vì nào là tiền lương, tiền oversea, tiền nhà, tiền học cho con, tiền vé đi về, tiền thuê xyz, rồi chồng 1 xe đưa đón, vợ 1 xe đưa đón (để đi mua sắm, hoc đàn học vẽ, làm từ thiện,...), mà ko hoàn thành chỉ tiêu thì về hãng mẹ nó cho đi đày hoặc ngồi chơi xơi nước ngay!

@drivingcar: bác đọc cái "Tự thú của người bán xe" cho vui, rồi từ đó tiếp tục kiếm miếng cơm cốc rượu nhé!