Hạng B2
8/8/06
262
0
16
49
R.O.C
Hạng B2
13/4/06
183
0
0
RE: khi nào có xe này??

thị trường nào mà đã có C-class mới rồi vậy bác liuhn8
C mới nhìn sport quá, grill mới, big logo, déign head lamp liếm lên trên 1 chút giống kiểu trước đây của Bim serie 1. Chasis dập nổi như CLS luôn.

Hoài cổ 1 chút, nhớ trước đây khi Mr.Bangle ở Bim design ra kiểu thân xe cắt lớp đầu tiên cho serie 7 thì chính Mercedes là người phản đối nhiều nhất. Thấy vậy mà bây giờ lại áp dụng đại trà trên các mẫu sau này.
Phải theo trào lưu thôi.

Bác cho giá tham khảo luôn đi bác, loại tiền tệ nào củng được.

Hạng B2
18/5/05
351
0
0
HN

Hay là cái CDI bác nhỉ. Bác nào biết giới thiệu thêm cái cho ae học hỏi cái.

Hạng B2
8/8/06
262
0
16
49
R.O.C

Trích đoạn: loewe

thị trường nào mà đã có C-class mới rồi vậy bác liuhn8

Bác cho giá tham khảo luôn đi bác, loại tiền tệ nào củng được.
ở đức ,giá thì em không biết

Hạng B2
8/8/06
262
0
16
49
R.O.C

Trích đoạn: discovery

Hay là cái CDI bác nhỉ. Bác nào biết giới thiệu thêm cái cho ae học hỏi cái.
C220 CDI ,em chỉ biết thé thôi;)

Last edited by a moderator:
Hạng D
5/8/04
1.963
10
38
Kẻ Chợ

Mercedes New C-Class đẹp quá! Nếu ở VN mà lắp ráp chiếc này thì e rằng dòng E-Class hoặc dòng C-Class đang tồn kho coi như.......Em nghe 1 bác trong OS nói là chiếc này có sử dụng 1 số công nghệ của chiếc S-Class.

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

Chiếc này còn có 2 công nghệ mới của Mer mà S-class chưa có. Đó là kính chắn gió công nghệ mới và đèn hậu công nghệ mới. Bác nào biết rõ thì giới thiệu giùm. C-class VN đang bán tồn kho đấy, chắc khoảng tháng 6 đến tháng 9 sẽ có. Bim serie 3 thua rồi:D:D

Tập Lái
3/4/07
9
0
0

Em là người mới vô chưa biết gì nhìu về xe mong các bác chỉ giáo thêm. Chiếc đó là chiếc gì zậy mấy bác? Giá của nó là bao nhiu?

Hạng C
5/9/06
501
0
16
Thủ đô

Đẹp quá! đã SX thương mại rồi chắc sớm muộn gì cũng dìa VN thui! BIM3-2007 gặp quả này chắc khó chơi đây![8D]