Hạng B2
21/3/19
139
220
86
30
Chào mọi người. Hôm cuối tuần em có xuống xem đất dự án khu dân cư Apec City Center ở Trường Thọ, Thủ Đức. Cũng khá ưng vì đường sá rộng và là khu mới, thoáng đãng. Mà sau lại nghe 1 đứa bạn bảo khu này chưa được hoàn công. Tất cả các căn ở đây xây xong nhưng chưa được hoàn công. Mới chỉ có cái sổ đất. Có bác nào rành nó dính pháp lý gì mà chưa được hoàn công không ạ ? Và có thông tin là xây sau 3 năm thì mặc định sẽ được công nhận nhà. Cái này có đúng không các bác ?
Khi nào khu Apec City Center được hoàn công

Tập Lái
26/9/13
20
76
13
Khu nay quy hoạch la Dat xay dung moi.Gia khu nay hiện gio bao nhieu vay Bac ?

Hạng B2
4/9/15
102
117
48
8888bong.com
Chào mọi người. Hôm cuối tuần em có xuống xem đất dự án khu dân cư Apec City Center ở Trường Thọ, Thủ Đức. Cũng khá ưng vì đường sá rộng và là khu mới, thoáng đãng. Mà sau lại nghe 1 đứa bạn bảo khu này chưa được hoàn công. Tất cả các căn ở đây xây xong nhưng chưa được hoàn công. Mới chỉ có cái sổ đất. Có bác nào rành nó dính pháp lý gì mà chưa được hoàn công không ạ ? Và có thông tin là xây sau 3 năm thì mặc định sẽ được công nhận nhà. Cái này có đúng không các bác ?View attachment 2257454
đường vô khu này có dính cont ko bác ?

Hạng D
28/10/19
1.230
4.279
113
Nếu quy hoạch là đất xây dựng mới mà chưa có thổ, thì hiện nay vẫn tạm ngưng chưa cho lên thổ.