Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
21/5/13
231
33
43
Trên đây có bác nào đã mua căn hộ Hưng Phát ở Nhà Bè không? của Cty Hưng Lộc Phát. Dạo này em bận không có thời gian đi xuống phía đó xem, nên cũng chẳng biết tình hình. Em có bà chị lỡ mua ở đây căn 55m2, bây giờ rất kẹt cần bán hoặc đòi tiền lại. Có bác nào biết vụ này thì thông tin giúp em.

Ai cần số điện thoại của bả để tiện liên lạc mua thì em pm cho luôn.

Em cám ơn.

Hạng B2
1/6/12
320
47
28
zValentino nói:
Trên đây có bác nào đã mua căn hộ Hưng Phát ở Nhà Bè không? của Cty Hưng Lộc Phát. Dạo này em bận không có thời gian đi xuống phía đó xem, nên cũng chẳng biết tình hình. Em có bà chị lỡ mua ở đây căn 55m2, bây giờ rất kẹt cần bán hoặc đòi tiền lại. Có bác nào biết vụ này thì thông tin giúp em.

Em cám ơn.
Hiện bên đây đã xây được 8-9 tầng rồi Bác,Bác PM số điện thoại bà chị của Bác cho em nhe,nghe nói đang chuẩn bị xây lại để bán hàng.

Hạng B2
21/5/13
231
33
43
hieubds_happyreal nói:
zValentino nói:

Em cám ơn.
Hiện bên đây đã xây được 8-9 tầng rồi Bác,Bác PM số điện thoại bà chị của Bác cho em nhe,nghe nói đang chuẩn bị xây lại để bán hàng.
Đã pm bác

Hạng D
21/12/08
2.695
45.162
113
Cty mới báo cáo hoàn chỉnh việc bồi thường để làm các thủ tục tiếp theo. Có lẽ trước đây do quen biết, chủ quan nên làm trước khi xong thủ tục. Chắc cũng sẽ nhanh thôi.

Hạng D
29/11/06
2.951
38.086
113
53
Không phải em PR cho em này nhưng A.Lực ko kẹt tiền, và sổ đỏ ko cắm ngân hàng - cái này người của A.Lực báo ???

Còn việc dừng lại mấy tháng nay từ tầng 8 là do điều chỉnh thiết kế gì đó, qua 1/6 chuẩn bị xây lại và bán tiếp, trong đó có căn của em

Hạng D
29/5/09
3.834
8.481
113
E ngoi tu tang 20 cua hagl3 nhin qua hungphat day. Thay tho dang lam dong lam

Hạng C
28/6/12
520
21.210
93
Em ở An Tiến nên chiều nào em cũng đi làm về qua chung cư này, hiện đang làm khẩn trương.
P/S: nhưng nếu con đường Lê Văn Lương ko mở rộng nhanh, thì khu chung cư này sẽ rất tạp nham trong tương lai.

Hạng D
29/11/06
2.951
38.086
113
53
neiv nói:
Em ở An Tiến nên chiều nào em cũng đi làm về qua chung cư này, hiện đang làm khẩn trương.
P/S: nhưng nếu con đường Lê Văn Lương ko mở rộng nhanh, thì khu chung cư này sẽ rất tạp nham trong tương lai.

Tương lai gần 5năm chắc ko mở nỗi đâu bác, còn tương lai xa hơn thì em ko biết thế nào? Hình như LVL đã bỏ 40m thì phải?
Đi đường thông qua Làng Đại Học -> Nguyễn Hữu Thọ cũng được mà bác

Tập Lái
28/5/13
47
22
8
Tphcm
Quí 3 năm 2014 giao nhà đó bác. Công ty em phân phối chính dự án này nên biết. Bác yên chí đi. Chủ đầu tư này ko kẹt tiền đâu. Rắc rối về pháp lí với Sadeco thôi. Giờ giải quyết xong rồi

Status
Không mở trả lời sau này.