Hạng F
20/1/10
5.849
7.279
113
www.viettranyen.com
Báo cáo các bác, tết nhứt đến rồi tự nhien em phát hiện em được OS cho lên hạng C và thêm 1 sao nữa, Em ko hiểu cơ chế "thăng quan tiến chức" trên OS nhà mình ạ, dù sao thì cũng rất vui mừng vì ko phải chạy chọt tốn củ nào hết trơn hết trọi ạ :D:D:D

Phải chi em biết moment được thăng tiến em đã mời người tiến cử em một ly :D:D
Nhân cơ hội này em kính chúc BQT OS và toàn thể thành viên một năm mới an khang thịnh vượng, hạnh phúc và lái xe an toàn, có gặp xxx thì ko gặp xxx giả hoặc dơ ạ!!!

Last edited by a moderator:
dcv confirmed
Hạng D
9/7/06
1.457
1.977
113
Dể ẹt, bác cứ tám cho nhiều vào là lên sao ngay chứ gì! :D
Nhiều người muốn lấy sao để tăng uy tính (vì những mục đích cá nhân). Bác cố viết bài có chất lượng để anh em có sân chơi hữu ích là OK
, đừng quan tâm thứ hạng.

Hạng D
13/1/11
2.367
26.564
113
thành Phiên An - Gia Định
NắngSG nói:
Báo cáo các bác, tết nhứt đến rồi tự nhien em phát hiện em được OS cho lên hạng C và thêm 1 sao nữa, Em ko hiểu cơ chế "thăng quan tiến chức" trên OS nhà mình ạ, dù sao thì cũng rất vui mừng vì ko phải chạy chọt tốn củ nào <span style=""color: #ff0000;"">hết trơn hết trọi </span>ạ :D:D:D

Nhân cơ hội này em kính chúc BQT OS và toàn thể thành viên một năm mới an khang thịnh vượng, hạnh phúc và lái xe an toàn, có gặp xxx thì ko gặp xxx giả hoặc dơ ạ!!!
Nam kỳ Lục tỉnh ?

Chúc Mừng Năm Mới

Mới vô thì số bài phải ít nhất 30 mới được dẫn link + post hình

Hạng C
18/1/11
618
10
18
Gia_Định nói:
NắngSG nói:
Báo cáo các bác, tết nhứt đến rồi tự nhien em phát hiện em được OS cho lên hạng C và thêm 1 sao nữa, Em ko hiểu cơ chế "thăng quan tiến chức" trên OS nhà mình ạ, dù sao thì cũng rất vui mừng vì ko phải chạy chọt tốn củ nào <span style=""color: #ff0000;"">hết trơn hết trọi </span>ạ :D:D:D

<span style=""color: #800000;"">Nam kỳ Lục tỉnh</span> ?

Chúc Mừng Năm Mới

Mới vô thì số bài phải ít nhất 30 mới được dẫn link + post hình
Chưa chắc lắm là dân Nam Kỳ Lục Tỉnh.
Vì tớ thấy Mợ Nắng SG tết này xuyên miền Trung đó. Với giọng văn thì không phải di du lịch mà là về quê.