Hạng B2
13/6/16
423
885
93
Hôm bữa em có ông anh múc con này hơn trăm củ xíu thôi bác, ngồi 8 người, leo đèo Bảo Lộc máu vãi luôn, dàn lạnh dàn đĩa, dàn số vẫn còn ngon lành, nghe đồn hàng VN cao cấp hồi thập niên 90 =))
Khinh bỉ thì chịu: 30 triệu đến 60 triệu mua được ô tô che nắng mưa không?
nếu em không nhầm thì con này là mekong, không biết chính xác là đời bao nhiêu. Nó chạy thì khoẻ nhưng em nghĩ khả năng nhậu của em nó cũng khỏe. Cuối cùng là giá đó hơi mắc!

Tập Lái
13/9/16
32
25
18
41
Hehe bác mún tắt nó lun là bác phải đè lâu vào 1 xíu, chứ bác bấm 1 cái là tắt tiếng á. Bác đè lâu lâu xíu là ok. Bác ở Nhà Bè hả, em đang làm bên Ford Trần Hưng Đạo, quận 1 đó bác. Bữa nào bác đi ngang hú em phát, anh em mình cafe bàn về xe nha bác. Em cũng mê xe lắm :3dcuoi:

Cám ơn bác nhiều nhe,chứ không nó hư hỏng là mệt lắm.Hôm nào mình ghé bên bác xem xe,bàn về xe luôn nhe bác.

Tập Lái
13/9/16
32
25
18
41
Không nhậu khoẻ đâu bác, 100km gần 6 lít là ổn mà. Giá con này thì tuỳ thuộc vô độ mới của xe nữa bác, dàn lạnh, dàn số, máy móc còn ngon, sức nhậu vậy nữa em thấy hợp lý mà. Option này không tệ cho những ai ít xèng mà muốn rước ghệ hả.

Sao 100 km mà chỉ có 6 lít hà bác,mình cứ tưởng 16l mới đúng chứ.Biết vậy mình quất mấy con này rồi.Mình thích 7 chỗ hơn vì nhà đông anh em

Tập Lái
7/3/14
36
14
13
bác clymipt nói hộ lòng em
em đang băn khoăn giữa kia pride b và các xe trong tầm giá dưới 100 củ.

Hạng C
16/2/16
613
776
93
View attachment 552715
Vì Sài Gòn mưa gió khổ quá. Đang chuẩn bị được trên dưới 50 triệu, thấy tội vợ con quá, hay làm bậy con ô tô chỉ cần che nắng mưa. Em thu nhập 20tr/tháng. Thật lòng nhờ các bác tư vấn. Chân thành cảm ơn.
Bác có đang đùa không chứ thu nhập 20tr tháng bác vay mua xe mới đi chứ mua xe cũ chi ngoại trừ trường hợp có người quen bán lại thì mua. Trên có a sale nào đó đã tư vấn vay tháng có 6tr.

• Like
Reactions: PHONG NGUYEN
Hạng B2
30/12/14
408
591
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
Bác có đang đùa không chứ thu nhập 20tr tháng bác vay mua xe mới đi chứ mua xe cũ chi ngoại trừ trường hợp có người quen bán lại thì mua. Trên có a sale nào đó đã tư vấn vay tháng có 6tr.
Thu nhap 20tr tháng vai mua xe chỉ có chít. Em nói thật. Như nhag mình chi phí sinh hoạt với 2 cái xe nhà em mỗi tháng cũng 20tr thì làm gì còn tiền mà trả góp. Mình thấy mua xe cũ ok hơn.

• Like
Reactions: Linh74
Hạng C
1/3/13
578
377
63
em biết có nhiều người thu nhập không cao mà vẫn đi xe hơi mà,...quan trọng là Bác chủ ở đâu? điều kiện nhà cửa như thế nào?....quan trong là thấy cái xe nó cần thiết phục vụ hay không thôi...

• Like
Reactions: foreveryoung123