Hạng B2
26/11/05
492
4.969
93
Xài cái nào ngon mấy anh?
Có cái nào quản lý từ xa được hơm?

Hạng B2
15/6/17
131
9.307
103
Giờ có như chấm công luôn. Mở bằng nút nhấn. Ví dụ ai tới nhà thay vì đọc pass cho họ, a nhấn mở cửa cho họ vào thôi. Ko lộ pass.

Hạng D
21/12/08
2.695
45.162
113
giờ nhiều loại.
Mình đang dùng con Pineworld do đang dùng app Tuya
MỞ bằng chìa, vân tay, mã, thẻ từ và từ xa qua đt, bấm trên khóa 4# thì trên đt ở xa bấm ok là vào, hoặc gửi mã tạm.
Khóa dùng chung app có cái lợi là tạo automation chống trộm hoặc smart home, mở cửa từ mấy giờ đèn sáng hoặc dàn nhạc mở, từ mấy giờ là hú báo động...

Hạng B2
26/11/05
492
4.969
93
giờ nhiều loại.
MỞ bằng chìa, vân tay, mã, thẻ từ và từ xa qua đt, bấm trên khóa 4# thì trên đt ở xa bấm ok là vào, hoặc gửi mã tạm.
Khóa dùng chung app có cái lợi là tạo automation chống trộm hoặc smart home, mở cửa từ mấy giờ đèn sáng hoặc dàn nhạc mở, từ mấy giờ là hú báo động...

Cái này lắp ráp lẹ làng hông anh?

Hạng B2
28/8/11
417
3.282
93
Tiện cho e hỏi, cửa chính e dùng khoá từ bằng vân tay và có 2 cái thẻ từ. Giờ e lỡ đánh mất 2 thẻ từ mình có cách nào làm đc 2 thẻ từ đó ko nhỉ?

Hạng B2
28/8/11
417
3.282
93
giờ nhiều loại.
hịn nhỉ, bộ này bao nhiêu vậy bác. Mẹ e đánh mất thẻ từ, mà cài dùng vân tay bà ko quẹt đc nên hôm nào lên mà e đi vắng toàn đứng ngoài chờ, rõ khổ, hôm thì e ở xa lại vội phi về mở cửa cho mẹ

Hạng C
21/5/12
681
39.552
93
Sao cái khóa từ nhà pa em trời nóng quá nó ko nhạy. Để ngón tay vô im te.

Hạng D
29/11/06
2.951
38.086
113
53
giờ nhiều loại.

Có lưu lại lịch sử người quét vân tay ra vào ko bác ?
Truy cập từ xa để biết lịch sử đóng mở??

Hạng D
21/12/08
2.695
45.162
113
Tiện cho e hỏi, cửa chính e dùng khoá từ bằng vân tay và có 2 cái thẻ từ. Giờ e lỡ đánh mất 2 thẻ từ mình có cách nào làm đc 2 thẻ từ đó ko nhỉ?
học đc, nhưng phải biết chỗ, mấy cty hay chỗ nào nhiều ng họ mua thẻ về chép thêm.
hịn nhỉ, bộ này bao nhiêu vậy bác. Mẹ e đánh mất thẻ từ, mà cài dùng vân tay bà ko quẹt đc nên hôm nào lên mà e đi vắng toàn đứng ngoài chờ, rõ khổ, hôm thì e ở xa lại vội phi về mở cửa cho mẹ
vậy sao bấm mã số hoặc mở từ xa ?
Sao cái khóa từ nhà pa em trời nóng quá nó ko nhạy. Để ngón tay vô im te.
ngón tay ướt sẽ kg mở đc, còn khô thì nhạy lắm.
Cái này lắp ráp lẹ làng hông anh?
cái này cửa mới thì ráp y như cái khóa cửa bình thường à.