Hạng B2
11/8/14
351
171
43
41
Ho Chi Minh City, Vietnam
Em lắp bộ xịn của Hàn Quốc được 3 năm này rồi các bác. Nhưng em chỉ khuyên là đừng theo bác Fil, phí tiền lắm chả hay đâu. (hi hi bác Fil đừng giận nha). Cái này nó làm xe bồng bềnh và chả giảm xóc được cái gì cả. Em vừa quăng đi xong.
KHOE - BỘ GIẢM CHẤN XE HYUNDAI

Em còn lắp thêm bộ này:

Giờ lắp thêm cái gì nhớ báo em nhé. Em thử nhiều lắm và vứt nhiều lắm rồi hichic

Thank bác, e cũg tíh gắn thêm bộ jam chấn. E đag đi xe tucson bác có đo chơi j haz cho e tham khảo với. Hìh trên Bác gắn j vậz

Hạng B1
17/3/14
78
27
18
Em cũng đú đởn mua bên baoha, gắn vào dùng được 2 tháng, nếu thường xuyên đi 1 mình thì chỉ cần 2 bánh trước, thêm vợ cả và F2 thì làm luôn 2 bánh sau. Cảm nhận tuyệt nhất là qua mấy khúc có lằn sơn giảm tốc, kéo trên 80km/h thấy giảm bồng bềnh.

Hạng B2
11/8/14
351
171
43
41
Ho Chi Minh City, Vietnam
Hy vọng là chất lượng của bộ giảm chấn 10 chai chính hãng của Huyndai sẽ sử dụng bền và không giảm hiệu quả so với bộ 1,2 chai để anh em đã mua bộ 10 chai không có cảm giác bị ăn quả lừa. Vẫn ủng hộ hàng chính hãng vì họ bỏ tiền để nghiên cứu phát triển sản phẩm nên giá thành sản phầm cao nhưng sản phẩm phải thật sự có chất lượng vượt trội hơn các sản phẩm có thể gọi là hàng nhái.

zậz cuối cùg nên dug thèg nào đâz các bác

Hạng D
19/11/11
4.392
7.747
113
Các Anh cho e hỏi:

Bộ Grounding kit này bổ sung mass cho xe , giúp hệ thống điện mượt mà hơn, bác nào có đ ộ bi xenon sẽ thấy hiệu quả, bác nên lắp thêm Battery booter cho ắc quy là đủ bộ lun

là sao vậy các A ???