Tập Lái
12/3/07
18
0
0
Visit Site
RE: Khoe công nghệ SantaFe !

Trích đoạn: yeuoto07

Chỉ mỗi tội là hàng lướt thôi các bác ạ. Chứ hàng mới như bác KV thì phải biết.

Lướt mà chất. Lướt cũng có cái giá của lướt, hợp lý cực kỳ. KH em xem xong cứ là fê tít thò lò.

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Trích đoạn: car.usa

Chỉ mỗi tội là hàng lướt thôi các bác ạ. Chứ hàng mới như bác KV thì phải biết.

Lướt mà chất. Lướt cũng có cái giá của lướt, hợp lý cực kỳ. KH em xem xong cứ là fê tít thò lò.
Hợp lý là giá bao nhiêu hả bác ????????

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: car.usa

Cua bac co may tui ha bac Kienvang oi?
E nghĩ số túi khí của bác KV ko thể bằng con lướt này được.

Bác có vẻ rất tự tin? Tại sao vậy? Và tại sao không phải là ngược lại?
Tôi thì ko dám tự tin như bác, nhưng có một điều tôi biết, có người đang trao đổi với bác ở đây sau khi xem xe Hoàng Gia, test thử xe của tôi, đã quyết định mua mới 100% đấy!

Last edited by a moderator:
Hạng C
10/7/06
516
0
16

Nói có gì ko phải bác Car.USA bỏ quá cho, tôi chỉ thích xe 100%, ko lướt liếc gì hết. Ít tiền thì chọn em vừa túi tiền, nhất định ko xài hàng cũ cho dù có tốt.

Tập Lái
12/3/07
18
0
0
Visit Site

E ko thấy phiền khi bác có ý kiến như vậy, vì mỗi người một sở thích, một kiểu suy nghĩ khác nhau. Người thì nhất định phải mới, người lại thích thương hiệu, người thích ăn chắc mặc bền,v.v và v.v... Xe cũ cũng có nhiều thể loại lắm, thế nên người VN vẫn sẵn sàng bỏ ra 1 tỉ, 2 tỉ để có được một chiếc xe ưng ý.

Hạng C
6/3/07
725
15
0
58
HN

Em ủng hộ bác kienvang, tội gì tiết kiệm mấy k$ đi xe cũ, gọi là lướt thôi chứ mấy ông nhập về tút lại, mông má đủ trò chả biết đâu mà lần. Cứ mua 1 em mới về hít mùi da mới đã thấy đê mê rồi, ko như mấy em cũ toàn mùi thuốc lá với hoá chất tẩy rửa:D.;)

Hạng B1
18/6/07
55
0
0

Bác hung_ng nói đúng thật đấy, chẳng phải tiết kiệm gì mấy k$ để đi xe cũ. Nhưng lắm lúc đi xem xe mới của hãng mà tức quá, nhất là mấy xe liên doanh trong nước, nó cứ nghĩ dân mình không biết gì, bán toàn đồ "lởm" mà khách vẫn phải tranh nhau. Thế mới bực mình chứ!!! Cứ như Bác Kienvang là hay nhất, mua tận gốc, thích gì chọn nấy. Tôi bái phục bác đấy, khi nào đủ tiền, phải nhờ bác nhập cho một cái cho đỡ thèm.

Last edited by a moderator:
Hạng C
22/5/07
683
2
0

Cái con mà 48k bác hỏi thì bán từ lâu rồi. Hôm trước em đến xem thì thấy đã có người ruớc về, và còn một ông đang đặt một con lướt 51k về nữa.