Hạng D
30/1/07
3.022
54
113
47
Xà Ghềnh, Mobil: 0903187496
RE: Khoe công nghệ SantaFe !

Trích đoạn: hung_ng

Cứ mua 1 em mới về hít mùi da mới đã thấy đê mê rồi:D.;)

Cái này đê mê bằng hít hàng trắng k bác?:D:D:D
Bác nói chí lý lắm. Nhưng mà có 2 cái anh em mình phải chịu đựng, hàng mới của LD thì vàng thau lẫn lộn, hàng mới nhập thì mua 1 trả 2. Vậy phải thế nào đây hả bác?

Hạng B2
5/12/04
436
1
0

đúng là full option các bác ạ, 12 túi khí (có cả hai túi khí ở ghế lái và ghế phụ)

Ô hay!!!! Nhà độ xe nào đã độ thêm cho chú SAN ấy 6 cái túi nưã thế các bác ơi!!!!!

Hạng B2
23/4/07
106
0
0

Nếu đủ xiền làm con mới như Kiến Vàng mà đi thật đấy.
Còn với giá 48K làm em xe mới do Hyudai nhập bác ạ, cần gì độ thêm. Giá xe này mà dưới 35K thì mới phải lăn tăn
Em có ông anh bên nước ngoài đã dính quả xe lướt mà khổ lắm. (Xe bị tai nạn, ngập nước..) tụi tây mông lại bán cho ta, ta mua thì không thể biết kể cả mang xe ra gara nhờ thợ cũng không biết, bác chỉ biết sau khi chạy 1 năm (quá muộn).

Tập Lái
12/3/07
18
0
0
Visit Site

Trích đoạn: HD230LI

đúng là full option các bác ạ, 12 túi khí (có cả hai túi khí ở ghế lái và ghế phụ)

Ô hay!!!! Nhà độ xe nào đã độ thêm cho chú SAN ấy 6 cái túi nưã thế các bác ơi!!!!!

Bác móc máy làm gì. Xứ kim chi về mới được như thế chứ về VN mới độ thêm có mà ngất luôn.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: car.usa

Trích đoạn: HD230LI

Bác móc máy làm gì. Xứ kim chi về mới được như thế chứ về VN mới độ thêm có mà ngất luôn.
Bác car.usa, chả nhẽ chỉ mình bác nhập được xe từ HQ về à? Xe tôi cung nhập từ HQ nên mới được full option [8|].
Tuy nhiên, quan điểm riêng mà nói, nếu giá xe lướt bên bác hợp lí hơn, chắc cũng sẽ có nhiều người quan tâm! Chúc bác và Hoàng Gia bán được nhiều xe:D

Tập Lái
25/6/07
7
0
0

Lòng vòng mãi chả biết làm con gì. Thấy santafe hay phết, nhưng mua khó quá, mới hay lướt lát gì cũng có thấy ở đâu đâu.
Vào Hoàng Gia dòm xem thế nào, mấy chú sales bẩu ko có hàng. Chờ đặt vài tuần mà cũng chưa biết có ko.
Được xem con phun ọp sần thấy ổn quá, đòi đặt thì các chú ấy cũng bảo luôn là con này có bác nào đó đặt từ trước rồi. Chả nhẽ ko có con nào khác sao ?

Thời buổi xe cộ sx như lợn con, sao lại có hiện tượng khan hiếm kỳ quái thế nhẩy ?

Hạng C
23/9/06
821
15
18
Ha Noi
otosaigon.com

Có hôm em vào Hoanggiaauto xem San FE,hôm đó có 2 con màu Mận chín và màu bạc.Con xe màu bạc em thấy ko có cửa sổ trời nên em hỏi option con này bao gồm những gì,không có cửa sổ trời hả chị-bà chị là Sale bán hàng của Hoanggia-trông cao ráo,xinh xắn ra phết...???Thì thấy bà chị chỉ tay bảo có đấy chứ,kia kìa[8D][8D][8D]...-vì lúc đó bà chị đang đứng ở sau đít xe...Em căng hết cả mắt ra nhìn mà vẫn không thấy-cứ tưởng mắt mình bị làm sao,giụi mắt mấy lần mà em vẫn không thể tìm đựơc cái Cửa sổ trời ở đâu cả....:D:D:D...Chạy lên mở cửa xe sờ soạng mại mà vẫn không thấy.Hỏi thêm lần nữa thì vẫn là kia kìa,có đấy chứ....hic hic...Lúc đó xem thêm 1 vài con xe nữa là em về-nhưng lúc đó em không hỏi thêm gì nữa đâu nha...[:-][:-][:-]

Hạng B2
5/12/04
436
1
0

Theo em được biết thì xe lướt nhập về sẽ rất hiếm 4WD, dân hàn không khoái dùng lắm vì tốn tiền đặt option mà lại chẳng dùng gì đến vì đường rất đẹp .
Nếu là xe mới thì sẽ bị giá cao (do thuế) và bị kiểm soát bởi Hyundai Hàn Quốc, Hyundai đã có đại lý ở Việt Nam nên họ không muốn các công ty thương mại xuất khẩu, bản thân các nhà xuất khẩu cũng biết điều này nên họ cũng không mặn mà với việc xuất khẩu sang Việt Nam do ngại va chạm với Hyundai. Lần theo số VIN, Hyundai sẽ biết đường đi của mỗi xe và từ đó gây khó dễ cho nhà xuất khẩu.
Nếu bác nào muốn mua xe nhập thì hãy nhanh chân vì nếu Hyundai biết và can thiệp các bác sẽ mất cơ hội đấy, Điều này đã xảy ra đối với Mẹc và Bim nhập về Việt Nam qua Hồng Kông.

Hạng B1
19/6/07
50
0
0

Bác nói chính xác đó, đơn giản vì ở VN đã có nhà phân phối chính thức hàng xuất khẩu của Hyundai rồi. Rõ ràng giữa Hyundai và nhà phân phối HMV đã có những thỏa thuận về việc này. Nếu HMV cũng như Hyundai HQ biết được một công ty nào đó xuất và nhập xe Brandnew về là chết đòn đấy. Các bác muốn Brandnew thì nhanh chân lên theo bác KV nhé, nếu không sẽ không có cơ hội Fulloption đâu.

Tập Lái
25/6/07
7
0
0

Nghĩa là sao bác ơi, em đang kết SantaFe lướt NK, vì thấy nó ko đến nỗi nào cả về giá lẫn bản thân con xe, em cũng thấy vài con 2 cầu rồi, tất nhiên đúng như bác nói là hơi hiếm thật.