Hạng B1
19/6/07
50
0
0
RE: Khoe công nghệ SantaFe !

Có nghĩa là bất kỳ ông nào nhập xe mới về không thông qua HMV thì sẽ bị "đập" cho te tua. Còn xe 2nd thì vẫn thấy các salon nhập về, chưa có thông tin gì của HMC về việc nhập xe lướt cả. Chính vì thế các bác yên tâm nếu mua xe 2nd.

Hạng D
30/1/07
3.022
54
113
47
Xà Ghềnh, Mobil: 0903187496

Trích đoạn: Chom Chom

Thời buổi xe cộ sx như lợn con, sao lại có hiện tượng khan hiếm kỳ quái thế nhẩy ?

Ai bảo bác là khan hiếm? Ai bảo là kỳ quái. Rất là bình thường bác ạ.

Có 2 cách bán hàng
1. Mua hàng về sẵn, bày đầy ra đó, ai mua thì chồng tiền rồi mang hàng về. Cái này cần máu liều và vốn bự.
2. Chụp cái ảnh của sản phẩm, cũng bày ra đó (mà là bày ảnh), ai thích thì đưa nửa tiền đây, tôi đi mua về cho rồi trả tiếp nửa tiền nữa. Cái này chẳng cần cái gì cả, cần mỗi cái chỗ để trưng cái ảnh. Khôn bỏ mịa. Chơi trò này k sợ bị thua đậm nhưng k bao giờ thắng đậm.
Bác gặp phải anh đang chơi trò thứ 2 ạ.

Hạng B2
4/6/07
470
144
43
50

hố hố ... đọc bài "khoe công nghệ SF" tưởng cái gì hóa ra bác ấy khoe óp sần. Công nghệ nó là cái khác bác nhé.

Hạng B2
27/3/07
426
0
16

Dạo này thấy HG bán đc nhiều xe ST 2nd ra phết , sáng qua đi qua thấy 3-4 chú chiều về ko thấy chắc xuất chuồng hết rồi :D . Dưng mà em thấy xe ST có gương chiếu hậu nó như thế nào ấy , nhìn chán lắm.

Tập Lái
18/6/07
17
0
0

Trích đoạn: maranelo

hố hố ... đọc bài "khoe công nghệ SF" tưởng cái gì hóa ra bác ấy khoe óp sần. Công nghệ nó là cái khác bác nhé.

Hi Hi khong có tech thì có cái "ọp" rì :)

Làm sao biết đc chữ ngờ ............................

Tập Lái
25/6/07
7
0
0

Trích đoạn: todinhlam

Trích đoạn: maranelo

Hi Hi khong có tech thì có cái "ọp" rì :)

Chí phải, óp sần không phải từ công nghệ mà ra thì là từ cái gì ?