Club/Khoe Xe Khoe Vợ 2 chân dài

Hạng B1
22/6/17
64
20
8
43
Chúc mừng sớm luôn nè. mà sao phải 3 tuần nữa vậy Bác? chưa đặt xe hay không có xe vậy?
đợi chờ là hạnh phúc. chúc mừng chúc mừng
Đã đặt xe rồi.có xe chứ mà tại muốn lấy ngay ngày sinh nhật con gái (6t) 28/10 cho vui luôn.ba tặng sinh nhật con gái mà hihi..gần cả tháng trông gần chết.tôi lấy cx5 2.5

Hạng B2
4/10/17
125
58
28
48
Đã đặt xe rồi.có xe chứ mà tại muốn lấy ngay ngày sinh nhật con gái (6t) 28/10 cho vui luôn.ba tặng sinh nhật con gái mà hihi..gần cả tháng trông gần chết.tôi lấy cx5 2.5

Oh. Chúc mừng Bác nhe!
Chân dài miên man luôn

Tập Lái
10/10/17
2
0
1
36
cũng định lấy m3 1.5 facelift, bác cho hỏi với chế độ sport nó có bốc hơn so với phiên bản trước không? em chỉ đang lăn tăn cái này vì thằng bạn có con m3 2016 nó nói chạy hơi đuối không bốc bằng city.

Hạng B2
4/10/17
125
58
28
48
cũng định lấy m3 1.5 facelift, bác cho hỏi với chế độ sport nó có bốc hơn so với phiên bản trước không? em chỉ đang lăn tăn cái này vì thằng bạn có con m3 2016 nó nói chạy hơi đuối không bốc bằng city.

Nói thật với Bác là xe minh cũng mới lấy nên chưa trải nghiệm nhiều, mới đạp cao tốc từ tphcm đi tiền giang thôi. cũng chưa dám chạy nhanh vì xe con mới quá, chỉ chạy 90km/h thôi nhưng nói chung là khá bốc. Đạp ga thấy lên nhẹ nhàng, không bị trễ ga nên cảm thấy hài lòng. Vì cũng ít chạy qua xe khác nên chạy em này cảm thấy hài lòng với số tiền bỏ ra.
Bác nên đến show nào gần nhà chạy thử xem, chứ thật ra mình hài lòng nhưng chưa chắc người khác hài lòng như mình.
Chúc Bác sớm có quyết định.

• Like
Reactions: banxehoicu
Tập Lái
10/10/17
2
0
1
36
Nói thật với Bác là xe minh cũng mới lấy nên chưa trải nghiệm nhiều, mới đạp cao tốc từ tphcm đi tiền giang thôi. cũng chưa dám chạy nhanh vì xe con mới quá, chỉ chạy 90km/h thôi nhưng nói chung là khá bốc. Đạp ga thấy lên nhẹ nhàng, không bị trễ ga nên cảm thấy hài lòng. Vì cũng ít chạy qua xe khác nên chạy em này cảm thấy hài lòng với số tiền bỏ ra.
Bác nên đến show nào gần nhà chạy thử xem, chứ thật ra mình hài lòng nhưng chưa chắc người khác hài lòng như mình.
Chúc Bác sớm có quyết định.
Bữa e cũng lên showroom chạy thử mà nó cho chạy trong khuôn viên nó à nên chưa biết thực sự thế nào phải chạy quãng dài mới cảm nhận được, với phần trước e cũng đi con m3 2009 2.0 với accord 2.4 mà lần đầu chạy 1.5 nên chưa biết sao hehe. Hồi bác mua tháng mấy ạ, bác được tặng gì thông tin cho e biết được không ạ?

Hạng B2
4/10/17
125
58
28
48
Bữa e cũng lên showroom chạy thử mà nó cho chạy trong khuôn viên nó à nên chưa biết thực sự thế nào phải chạy quãng dài mới cảm nhận được, với phần trước e cũng đi con m3 2009 2.0 với accord 2.4 mà lần đầu chạy 1.5 nên chưa biết sao hehe. Hồi bác mua tháng mấy ạ, bác được tặng gì thông tin cho e biết được không ạ?

Mình mới lấy khoang 3 tuần thôi. Tặng 2 năm BHVC, 1 năm BHDS, thảm trải sàn, camera hành trình, nẹp che mưa. Ngoài ra có những cái theo xe như là bao trùm, dù, túi cứu hộ.
Giá thì Mazda thống nhất giá như nhau trên tất cả đại lý. Mình lấy ở Mazda Bình Tân vì gần nhà.
Thân

• Like
Reactions: LienVu
Hạng B2
21/4/17
175
96
28
Vũng Tàu
M3 2016 và 2017 giống nhau bạn ah`, vì động cơ giống nhau cả, ko có thay đổi gì ngoài 1 chút ngoại thất và nội thất. Nội thất nhìn đẹp, sang chảnh hơn 2016 :D

Hạng B2
21/4/17
175
96
28
Vũng Tàu
Mazda3 2017 em có chạy được kha khá. Thật sự thì bốc thì ko bốc, đủ dùng. Vì xe hạng C nên năng hơn mấy xe Hang B như City, Vios mà máy 1.5 nên cũng ko "bốc" cũng là chuyện bình thường.
Nhà em chạy được tầm 7.000 km, thấy khá hài lòng. Rất đáng đồng tiền bát gạo mình bỏ ra :D.
Chúc mừng bác, đã có vợ 2. Nói thật là nhà em cũng chọn màu y chang bác :v