Club/Khoe Xe Khoe Vợ 2 chân dài

Hạng B2
4/10/17
125
58
28
48
Chào tất cả các anh chị em
Mình mới cưới được vợ 2, cảm giác còn đang lân lân trên mây nên lên đây khoe tí.
Số là mình mới vừa lấy M3 sedan FL 1.5
Nói thật với các Bác là lần đầu tiên sở hữu xe oto nên vừa vui, vừa mừng mà vừa lo nữa. Có gì nhờ anh em chỉ giáo cho tài mới chút kinh nghiệm khi lái xe. cảm ơn các Bác nhiều
và đây là chân dung em nó

Khoe Vợ 2 chân dài
Khoe Vợ 2 chân dài
Khoe Vợ 2 chân dài
Khoe Vợ 2 chân dài
Khoe Vợ 2 chân dài
Khoe Vợ 2 chân dài

• Like
Reactions: tuankiet99
Tập Lái
5/10/17
3
0
1
33
Có dx tặng thảm lót sàn ko bác. Bản m3 2017 này có cảm biến trước sau chưa bác. Bác mua giá lăn bánh tc bao nhiêu ạ

Hạng B2
4/10/17
125
58
28
48
có tă
Có dx tặng thảm lót sàn ko bác. Bản m3 2017 này có cảm biến trước sau chưa bác. Bác mua giá lăn bánh tc bao nhiêu ạ[/QUOTE
có tặng thảm lót sàn, nẹp che mưa và camera hành trình. Bản này chỉ có camera de thôi, không có cảm biến lùi. Mình lấy biển HCM lăn bánh là 732 củ khoai nhe bác.

Hạng B2
23/9/17
237
124
43
Chúc mừng bác cưới vợ 2 ngon lành cành đào, trong các màu e thấy màu này nhìn ngầu và trường con xe còn riêng bản màu trắng e thấy nó cụt cụt ngắn ngắn sao ấy :)) cơ mà hình như phanh đĩa sau rỉ sét quá hả bác!?

• Like
Reactions: lethuthuyvn
Hạng B2
4/10/17
125
58
28
48
Chúc mừng bác cưới vợ 2 ngon lành cành đào, trong các màu e thấy màu này nhìn ngầu và trường con xe còn riêng bản màu trắng e thấy nó cụt cụt ngắn ngắn sao ấy :)) cơ mà hình như phanh đĩa sau rỉ sét quá hả bác!?

Oh Bác nhìn kỹ thế, xe lúc này chưa đi xét và chưa dọn lại nên nhìn vậy. chiếc nào cũng vậy thôi, mình nhìn xót thôi chứ bọn họ toàn để xe ngoài bãi nắng mưa. Màu này nhìn manly hơn nhưng cũng dễ trầy và dơ nữa.

Hạng B1
22/6/17
64
20
8
43
Chúc mừng bác nha.3 tuần nữa bác chúc mừng lại tui nha kkk...thật tình là lần đầu có xe oto chắc cảm giác sướng ngây ngất.mà lại tài mới nữa chứ giống tui nữa chứ kkk..màu này nhìn ngầu lắm

Hạng B2
4/10/17
125
58
28
48
Chúc mừng bác nha.3 tuần nữa bác chúc mừng lại tui nha kkk...thật tình là lần đầu có xe oto chắc cảm giác sướng ngây ngất.mà lại tài mới nữa chứ giống tui nữa chứ kkk..màu này nhìn ngầu lắm

Chúc mừng sớm luôn nè. mà sao phải 3 tuần nữa vậy Bác? chưa đặt xe hay không có xe vậy?
đợi chờ là hạnh phúc. chúc mừng chúc mừng