Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com
Khi khởi động cả nhà em phải giật mình! Các bác thấy có đúng không? To gì mà to thế?

Hạng B1
7/11/04
67
0
0
53
RE: Khởi động máy Innova

Uh con vợ của em cúng rú lên khi xoay chìa.
Các bác bảo nó kiểm tra và bù cái quái quỉ gì đó, em quên roài.
:mad:

Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng

theo em co thể chỉnh lại ga-ang-ti, em thấy khi dùng điều hòa thì máy rung lắm,và tiếng kêu cũng to.option cũng không đẹp cho lắm,nhưng đáng để lựa chọn vì hợp túi tiền

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46

bình thường mà bác puma ... :D:);)

sau khi khởi động, ga lên 2.000 vòng/phút ... bác chờ khoảng 05 phút, xuống 1.000 thì ok, vô số, bật máy lạnh, dọt ... [:'(]

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

Trích đoạn: vioswhite

sau khi khởi động, ga lên 2.000 vòng/phút ... bác chờ khoảng 05 phút, xuống 1.000 thì ok, vô số, bật máy lạnh, dọt ... [:'(]

Từ lúc khởi động... 5 phút sau mới được dọt.... thế thì còn gì là đẳng cấp của Toy nữa...:D

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

Đó là viosw kỹ tính thôi bác sống lầm ạ , theo catalo của To thì có thể khởi hành sau 9s kể từ khi nổ máy . Thường nhà em nổ máy xong , de xe ra được tới ngoài đường thì cũng đã nóng máy rồi ( kim động cơ < 1000 vòng ), dọt luôn .:)

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Trích đoạn: vutung_com

theo em co thể chỉnh lại ga-ang-ti, em thấy khi dùng điều hòa thì máy rung lắm,và tiếng kêu cũng to.option cũng không đẹp cho lắm,nhưng đáng để lựa chọn vì hợp túi tiền
He he chỉnh lại ga-ang-ti, chờ 10s sẽ tắt máy. Các bác biết sao rồi đó!

Hạng B2
14/3/05
109
1
0
TP HCM

Trích đoạn: songlam

Trích đoạn: vioswhite

Từ lúc khởi động... 5 phút sau mới được dọt.... thế thì còn gì là đẳng cấp của Toy nữa...:D

@ Bác Sông Lam : Thời gian 5 phút đầu động cơ nổ có vòng tua cao .... sau đó vòng tua giảm dần khi nhiệt độ động cơ nóng lên đến nhiệt độ vận hành là bình thường chứ bác .
Xe của e trước đây khởi động máy rồi , tua máy cũng cao lém , chờ đến 15' sau mới thấy nó garangty bình thường đấy bác ah...... .bây chừ thì tốt rùi , còn có 5 ' thui ah , .... là do hồi đó nó ko có cái van điều nhiệt mới bị vậy đó bác. [:eek:]

Mà con xe bác sáng khởi động mất mấy phút thì nó garangty vậy ? Ít hơn 5' thì quá ngon rùi .:D

----------------------------------------------------------------------