Hạng C
19/5/07
806
434
63
Hôm qua em có việc sang quận 7, dừng đợi đèn đỏ sau anh BMW mảu đỏ ngã tư ngay trước trung tâm triểm lãm, một lúc sau thì đèn rẽ trái rẽ phải xanh nhưng đi thẳng thì vẫn đỏ, bác BMW vội nhấn ga và “Rầm” ngãy giữa ngả tư làm cho một xe hai bánh trở người lớn tuổi ngã lăn quay giữa đường.
Em dự là bác BMW phân vân có vượt đèn đỏ hay không nè? vì bác ấy đề ba ngập ngừng à chỉ tội cho xe hai bánh bị đo đường.
Xắp tết rồi hãy chấp hành nghiêm chỉnh luật giao thông để ăn tết cho ngon nhé mọi người ơi.
Em có clip nhưng up lên không biết có vi phạm luật của forum không các bác

Hạng B2
13/7/12
245
312
63
up đi bác, mà bác hạng B2 hỏi câu up clip có bị vi phạm k hơi bùn à

o0o confirmed
Hạng C
5/6/10
808
119
43
33
HCM
isuzudmax nói:
Hôm qua em có việc sang quận 7, dừng đợi đèn đỏ sau anh BMW mảu đỏ ngã tư ngay trước trung tâm triểm lãm, một lúc sau thì đèn rẽ trái rẽ phải xanh nhưng đi thẳng thì vẫn đỏ, bác BMW vội nhấn ga và “Rầm” ngãy giữa ngả tư làm cho một xe hai bánh trở người lớn tuổi ngã lăn quay giữa đường.
Em dự là bác BMW phân vân có vượt đèn đỏ hay không nè? vì bác ấy đề ba ngập ngừng à chỉ tội cho xe hai bánh bị đo đường.
Xắp tết rồi hãy chấp hành nghiêm chỉnh luật giao thông để ăn tết cho ngon nhé mọi người ơi.
Em có clip nhưng up lên không biết có vi phạm luật của forum không các bác
up lên cho OS members học hỏi

Hạng D
1/2/07
1.105
282
83
Chỗ này set đèn rất củ chuối, buổi sáng thì set lệch pha, nhưng phía trong 2B ko để ý, cứ thấy màu xanh là ù té phóng, có CSGT đứng bên kia là ăn đủ. Nhưng đến buổi chiều thì lại bình thường.

Hạng B2
12/2/11
461
465
63
44
chỗ này bữa em có nói nè... đợi 30s đèn đỏ xong, ok, chuẩn bị vô ga... két. 2 cái đèn trái phải xanh, còn cái đi thẳng vẫn đỏ x-(

Hạng D
17/4/06
2.748
786
113
50
Chỗ này giờ còn có đèn đỏ đi thẳng chứ trước kia sau khi chờ đèn đỏ xong chỉ có đèn rẽ trái sáng màu xanh, mà cái đèn xanh đi thẳng cho có 17s quá ít so với lưu lượng đi thẳng. Sáng ra chạy đường đó về NVL mất 3 đỏ

Hạng F
13/9/07
7.049
48.480
113
Bọn đèn xanh đỏ ở NVL hốt đi ko ít thóc của anh em OS chúng ta. Và tai nạn tè le hết!