Hạng B2
16/4/14
52
2
8
Lấy City RS nếu thích ăn chắc mặc bền, thích cảm giác lái, chạy thể thao, bảo dưỡng hay bào trì rất nhẹ nhàng. mình đánh giá cao khâu bảo dưỡng của Honda, quy chuẩn rõ ràng và ko vẽ vời.

Hạng B2
20/7/04
167
11
18
Điều chắc chắn con này hơn mấy dòng xe khác là chạy tốc độ cao vô lăng chắc chắn và không rung lắc, hợp với mấy bác xe thể thao như bác chủ vì biết đâu bác hay đua kkk
Em mê thể thao thôi chứ k dám đua như bác nói, vẫn ưu tiên chạy an toàn cho gia đình bác ạ

Hạng C
4/6/14
46
1
6
30
Chẳng biết mấy bác chê trên này có thực sự chạy em nó chưa? Theo mình thấy dòng xe phân khúc B nào cũng độ ồn tương đồng với nhau hết. Ngoài ra còn yếu tố mặt đường đi nữa nha. Nếu Sài Gòn thì có thể cảm nhận mặt đường có sự khác biệt liền. Xe không lắc khi ôm cua đánh lái. Xe mình chạy đây, lái ngon nhưng rất tiết kiệm.
Không còn trẻ có nên mua Honda City RS?

Hạng B2
19/5/14
59
3
8
44
Hình như giờ mua xe sẽ được tặng gói phụ kiện mấy chục củ nữa, bác chọn vài cái như mua Cam hành trình, cảm biến áp suất lốp, cam lề, mấy thứ này hợp với lái mới bác thì em đảm bảo nhà bác chả chê gì được chiếc xe này nữa

Hạng B2
20/7/04
167
11
18
Lấy City RS nếu thích ăn chắc mặc bền, thích cảm giác lái, chạy thể thao, bảo dưỡng hay bào trì rất nhẹ nhàng. mình đánh giá cao khâu bảo dưỡng của Honda, quy chuẩn rõ ràng và ko vẽ vời.

Chẳng biết mấy bác chê trên này có thực sự chạy em nó chưa? Theo mình thấy dòng xe phân khúc B nào cũng độ ồn tương đồng với nhau hết. Ngoài ra còn yếu tố mặt đường đi nữa nha. Nếu Sài Gòn thì có thể cảm nhận mặt đường có sự khác biệt liền. Xe không lắc khi ôm cua đánh lái. Xe mình chạy đây, lái ngon nhưng rất tiết kiệm.
View attachment 2847837
Cảm ơn 2 bác đã cho ý kiến

Hạng C
29/5/14
55
3
8
41
Chủ xe vẫn chưa chốt à? Tiền bác em nghĩ bác nên chạy ra từng showroom lái thử từng chiếc rồi chốt

Hạng B2
16/6/14
47
1
8
32
Mình lấy xe được hơn nữa năm thân hài lòng về vị trí lái, vô lăng cảm giác tốt, vợ ưng vì không gian hàng ghế sau rộng rãi, con gái 3t có cái dây đai cho em bé, với chiếc hạng B này mình chả có gì phải chê nếu anh có thắc mắc gì có thể ib mình

Hạng B2
20/7/04
167
11
18
Mình lấy xe được hơn nữa năm thân hài lòng về vị trí lái, vô lăng cảm giác tốt, vợ ưng vì không gian hàng ghế sau rộng rãi, con gái 3t có cái dây đai cho em bé, với chiếc hạng B này mình chả có gì phải chê nếu anh có thắc mắc gì có thể ib mình
Cảm ơn anh đã góp ý chân thành, dự là mình sẽ thuyết phục được gia đình
Nhà anh bao nhiêu người mà cần phải mua MPV?
Nhà em 4 người, hay về Bình Dương thăm nhà.

Hạng B1
25/5/14
55
1
8
33
Ưu điểm sắc nét nhất của city là :lái ngon, đẹp cả trong lẫn ngoài, rộng top phân khúc, có lẫy số thể thao, máy 1.5 hạng B cùng là các con khác nhưng đảm bảo nó vẫn ngon cơm hơn
Ngược điểm: Giá của nó làm người ta đắn đo.
Em xin hết