Hạng C
14/12/14
670
2.655
93
Em muốn lắp cản trước inox để chơi ăn thua đủ với mấy thằng tạt đầu nhất là taxi. Đọc luật này hơi nản tí.

• Like
Reactions: raulgonzalez
Hạng D
7/11/12
1.534
2.738
113
Em muốn lắp cản trước inox để chơi ăn thua đủ với mấy thằng tạt đầu nhất là taxi. Đọc luật này hơi nản tí.
Thôi bỏ đi bác ơi!!! Sáng nay em ức cmn chế quá khúc cầu vượt hoàng hoa thám 2B nó cứ chen vào cúp đầu để lách lên cầu vượt làm kẹt xe đang úc chế có 2 thằng đi AB hình như sinh viên mà nhận thức kém như con ruồi em ủn một phát 2 thằng nằm lăn quay đường. Nó còn xửng cồ lên đòi hươn thu đủ với em. Em cầm cái batoon 3 gấp xuống bảo nó giờ mày thích không??? có 2 thằng xxx đứng gần đó mà nó không thèm điều tiết giao thông đó. 2 thằng sau đó bỏ đi, em kiểm tra lại cái xe bị trầy nhẹ mà hả dạ.

Hạng D
21/9/10
1.937
11.046
113
đúng là gắn mấy cái cản vào nhìn cái xe nó cheap cheap sao ấy
mình học lái xe ở nước ngoài nè, cái thời đó chưa có camera lùi hay sensor gì cả, thầy dạy là cứ lùi xe cho đến khi nào cảm giác chạm vào xe sau thì nhích lên lại, hoặc là tiến cũng vậy. Còn ở VN chạm 1 cái là mấy ông la làng lên rồi

Hạng F
18/9/10
7.498
2.405
113
53
Sài gòn
Bác nói cản trước thì em thấy có lý. Chứ cản sau thì ảnh hưởng gì, mấy thằng xe máy nó đã húc đít thì có cản hay không cản cũng toi thôi, đâu phải lỗi của mình . Mà đa số xe du lịch chỉ gắn cản sau, có ai gắn trước đâu.
Agree

Hạng C
4/4/15
810
1.370
93
48
Thôi bỏ đi bác ơi!!! Sáng nay em ức cmn chế quá khúc cầu vượt hoàng hoa thám 2B nó cứ chen vào cúp đầu để lách lên cầu vượt làm kẹt xe đang úc chế có 2 thằng đi AB hình như sinh viên mà nhận thức kém như con ruồi em ủn một phát 2 thằng nằm lăn quay đường. Nó còn xửng cồ lên đòi hươn thu đủ với em. Em cầm cái batoon 3 gấp xuống bảo nó giờ mày thích không??? có 2 thằng xxx đứng gần đó mà nó không thèm điều tiết giao thông đó. 2 thằng sau đó bỏ đi, em kiểm tra lại cái xe bị trầy nhẹ mà hả dạ.
Á đù, hổ báo nhẩy !

• Like
Reactions: tramtrinh
Hạng D
7/11/12
1.534
2.738
113
Á đù, hổ báo nhẩy !
Sáng nào cũng zậy đó Bác ơi. Từ TKTQ vào công hòa để đi hết ra cầu vượt lắng cha cả ngày nào cũng lấy mất 20 phút cuộc đời em hết. nên nhìn cái bọn mất ý thức 2B nó lấn để được vào cầu em bực quá.

Hạng D
10/12/13
2.505
6.119
113
Sáng nào cũng zậy đó Bác ơi. Từ TKTQ vào công hòa để đi hết ra cầu vượt lắng cha cả ngày nào cũng lấy mất 20 phút cuộc đời em hết. nên nhìn cái bọn mất ý thức 2B nó lấn để được vào cầu em bực quá.
trước em ở khu này, mỗi lần đi về là ám ảnh. Có lần 1 ku 2 B tông thủng đít V2 em, xong nó...bỏ chạy, ko thể rượt vì đường đông quá. KO cho gắn cản ở VN thì thật là... khó cho mấy bác có 4B.

• Like
Reactions: tramtrinh
Hạng D
7/11/12
1.534
2.738
113
trước em ở khu này, mỗi lần đi về là ám ảnh. Có lần 1 ku 2 B tông thủng đít V2 em, xong nó...bỏ chạy, ko thể rượt vì đường đông quá. KO cho gắn cản ở VN thì thật là... khó cho mấy bác có 4B.
k biết tới khi nào mới hết khổ đây trời. cầu vượt hoàng hoa thám không hề phát huy được hiệu quả mà có khi còn gây ách tắt 2 đầu.

• Like
Reactions: Mustafa
Hạng D
21/10/14
1.719
3.689
113
Ngày xưa, mua xe cứ lo lắp cản vì sợ va đụng!! Bây giờ chạy mãi cũng quen, ít va đụng, mà có va đụng thì cũng .... tặc lưỡi bỏ qua ... không lấy làm sót xa mấy!!! Nhất là đi xe gầm cao, bánh treo thì ok!! Thỉnh thoảng thấy " rầm" ở đằng sau... y như rằng một thằng 2b đập.... mặt.. vào bánh phụ !!! ( gầm cao... mặt nó đập vào bánh treo lăn đùng ra đường ) trước khi mũi xe chạm vào xe!!!! Thôi kệ!!!:3duongbia:
em đang phấn đấu lên gầm cao như bác

Hạng D
4/7/13
1.555
6.200
133
Sài Gòn
Like 100 lần
Mai em đi đăng kiểm, nhưng chắc phải gỡ cản sau rồi
Em đăng kiểm ở Huỳnh Tấn Phát Q7 để nguyên cản sau vẫn được, chụp hình trong sổ Đăng kiểm có cản sau luôn đó.