Hạng B2
20/7/15
115
142
43
38
Chào các bác.
Em đang quan tâm dự án Vĩnh Phú 1 giai đoạn 2 (cty Vũ Kiều) nhưng ko biết khu này pháp lý thế nào và hợp đồng có cam kết tgian ra sổ ko? Có bác nào đã đầu tư vào đây cho em xin ý kiến ạ. Em cám ơn các bác.

Tập Lái
17/1/18
22
11
3
Chào các bác.
Em đang quan tâm dự án Vĩnh Phú 1 giai đoạn 2 (cty Vũ Kiều) nhưng ko biết khu này pháp lý thế nào và hợp đồng có cam kết tgian ra sổ ko? Có bác nào đã đầu tư vào đây cho em xin ý kiến ạ. Em cám ơn các bác.
Dự án này chưa có sổ nhưng thấy nhà dân vẫn xây ầm ầm, đường xá ngon lành, thuộc Bình Dương nhưng lại nằm ngay sát SG, vào trung tâm còn gần hơn Q12. Vừa rồi có quyết định mở rộng QL3, quy hoạch khu ngã tư Bình Phước. E nghĩ chỗ này tiềm năng tốt.

Em mua đầu tư, để lâu quá ko biết hiện tại giá thị trường thế nào. Bác nào biết giá cả em nó update dùm e với. Em đang cần vốn kinh doanh nên được giá là em bán.

Tập Lái
8/12/18
26
15
3
34
Em cũng đánh giá cơ hội giá đất lên cao là khá rõ vì cái marina nó xây xong đến giai đoạn bàn giao sẽ kéo theo đất kv đó lên. So với Thủ Đức chật chội thì chắc em cố thủ, xây nhà cấp 4 lên ở tạm cho thoáng đãng.

Tập Lái
17/1/18
22
11
3
Em ở tận Đà Nẵng nên ko theo sát được. Em đang cần vốn kinh doanh nên giá hợp lý là e đẩy. Bác nào có khách hỏi mua mà chưa muốn bán thì bắn qua e. Em chia % đầy đủ. Tks các bác.

Hạng B2
22/6/16
175
3.800
93
Rừng Xà Nu
Hóng giá chưa sổ :)
Em ở tận Đà Nẵng nên ko theo sát được. Em đang cần vốn kinh doanh nên giá hợp lý là e đẩy. Bác nào có khách hỏi mua mà chưa muốn bán thì bắn qua e. Em chia % đầy đủ. Tks các bác.

Tập Lái
8/12/18
26
15
3
34
Bao giờ thì mới đền bù giải toả để đường VP10 nó đâm thẳng vào như thiết kế các bác nhể, băng qua cái ao luôn ấy ạ :v

• Like
Reactions: Vickygaugau
Tập Lái
3/8/15
3
14
3
Tân Bình
www.sonle.net
Em đang kiếm 1 lô khu vực này xây nhà cho bố mẹ em ở quê vô. Đất bác lô nào vậy? Có sổ chưa bác?

Tập Lái
8/12/18
26
15
3
34
Đất Vũ Kiều thì đã có sổ, đất Tân Vũ Minh thì hình như chưa có bác ạ

DMG confirmed
Hạng C
21/9/14
688
5.333