Hạng B2
9/6/16
436
1.113
93
TPHCM
4 năm trước, em chỉ là 1 thanh niên ngây thơ trong sáng.
Cái sổ đỏ , sổ hồng còn chưa nhìn thấy bao giờ.
Tới cái HĐMB , HĐ cọc em cũng chỉ mới lần đầu được nhìn thấy khi đi dự mở bán.
Với em lúc đó nó là căn nhà mơ ước, là nơi an cư lập nghiệp khi trong tay chỉ có vài trăm củ dành dụm chứ ko phải đầu tư mua đi bán lại. :p

Sau này, khi nhìn thấy những CCCC bắt đầu hình thành và bàn giao. Em biết rằng, em chỉ hạp với các khu resort nghĩ dưỡng, chứ ko thể ở nhà ống leo thang bộ được.

Đầu tư BĐS chỉ thực sự xuất hiện trong đầu em kể từ 2019 khi mà công việc em bớt bận rộn. Giờ bán căn kia 5 tỷ thì cũng tiếc, nên thôi để lại luôn chờ giải tỏa NTĐ thì cho đi.
Mặt tiền Bella 1 giờ ngon quá anh, căn số 1 giờ đang cho thuê làm Vinmart em bán sớm cũng uổng ợ ợ. Anh ráng giữ 5 năm nữa NTĐ đưa tin giải toả bán là đẹp :D:p

• Like
Reactions: Misa85
Hạng D
4/5/15
4.005
21.032
113
Mặt tiền Bella 1 giờ ngon quá anh, căn số 1 giờ đang cho thuê làm Vinmart em bán sớm cũng uổng ợ ợ. Anh ráng giữ 5 năm nữa NTĐ đưa tin giải toả bán là đẹp :D:p
Giữ 4 năm rồi, ngại chi 5 năm nữa a.
Em mà cần tiền thì đã đẩy nó đi lâu rồi :p
Thu nhập mỗi tháng em còn hơn cả giám đốc 1 công ty vừa thì cũng ko cần bạc lẻ cho thuê đâu :D

Hạng B2
9/6/16
436
1.113
93
TPHCM
Giữ 4 năm rồi, ngại chi 5 năm nữa a.
Em mà cần tiền thì đã đẩy nó đi lâu rồi :p
Thu nhập mỗi tháng em còn hơn cả giám đốc 1 công ty vừa thì cũng ko cần bạc lẻ cho thuê đâu :D
Ủa mà Ốc Nguyễn Hoàng là của anh đó hả? Ngay nhà em. :D:p

• Love
Reactions: lucsi
Hạng B2
31/7/14
178
177
43
Khu này do giao thông nên giá còn quá rẻ mà. Ai có tiền mua vất đấy lo gì? Giai đoạn 2 của nút giao thông Mỹ Thủy và mở rộng NTĐ làm xong thì còn lên nhiều.

21/9/11
1.659
31.133
113
Dữ liệu giá ban đầu muôn bơm cũng phải nghiên cứu cho chính xác chút chứ! Sai tùm lum.