Hạng B2
9/6/16
436
1.113
93
TPHCM
Khu này do giao thông nên giá còn quá rẻ mà. Ai có tiền mua vất đấy lo gì? Giai đoạn 2 của nút giao thông Mỹ Thủy và mở rộng NTĐ làm xong thì còn lên nhiều.
Lên nhẹ thôi chứ cũng ko lên nhiều đâu Bác. Vấn đề cốt lõi vẫn là Cont vẫn nhiều. NTĐ mở rộng thì lên mới nhiều được.

Hạng B2
9/3/15
465
585
93
43
Chù cò này mới vào nghề . Chỗ nào xe cont chạy nhiều thì tỷ lệ chết vì TNGT cao. Đồng nghĩa giá đất không thể lên cao được.
Hi Anh, mình ko phải sale nhé, ngoài ra mình nói, khi đợi nó đồng bộ hết rồi thì ko còn giá tốt như hiện nay, ngoài ra với mức giá nhà phố hiện tại từ 6 đến hơn 15 tỷ/ căn/ thô, liệu anh đủ tiền mua ko.

Chưa kể chắc chắn 05 năm tới, mọi thứ ở Cát Lái sẽ đồng bộ

Hạng B2
9/3/15
465
585
93
43
chủ thớt còn quên tính tới cái cảng cát lái!
ng ta là giá trị cộng thêm, còn cảng này hiện giờ là giá trị cộng xuống!
lấy TML làm hình mẫu nhen: nếu ko có cái cầu nối với Đảo Kim Cương thì TML cũng như bánh bèo!
Mình ko biết cộng xuống hay cộng lên, hiện tại so với giá 2017 tăng gấp đôi nha A

Hạng B2
9/3/15
465
585
93
43
Em thấy giá đất khu này ko nhích lên nổi dù hộ khẩu Q2. Cảng còn thì giá còn đi xuống.
Mình ko biết a lấy cơ sỡ nào nói giá ko tăng nhỉ, a so sánh từ 2017 đến 2020 đi, giá tăng gấp đôi. CÒn đến khy Nguyễn Thị Định làm xong,Mỹ Thuỷ làm xong thfi giá ko hề rẻ đâu a nhé

Hạng D
29/12/14
1.776
7.957
113
Mình ko biết a lấy cơ sỡ nào nói giá ko tăng nhỉ, a so sánh từ 2017 đến 2020 đi, giá tăng gấp đôi. CÒn đến khy Nguyễn Thị Định làm xong,Mỹ Thuỷ làm xong thfi giá ko hề rẻ đâu a nhé
Vì trước em có đội phân phối sản phẩm của Kiến Á ( cả đất nền và căn hộ, giá kĩ thuật thì tăng nhưng giá thị trường thì không nhích nổi)
Còn nếu anh cho em sai thì xem như em nói sai. Em không tranh luận tiếp, thanks.

• Like
Reactions: waynetranwc