Thảo Luận Khử mùi ô tô

Chi Hội Phó FFC
29/5/14
324
374
63
Em hong va co y nay.
- Em su dung xac cafe ( xin CAC Quan cafe bo DI ay ! ) " xin loi em dang ad Dien thoai nen ko Dau"
em lam nhu Sau : xac cafe xin ve khoan 2kg de kho rao Nuoc cho vao may cai tat mong mau den ( Ngoai ban 10.000 d/ doi)
em lam 4 tat xac cafe, chia deu Cac noi Trong xe. The la su dung 1 thang roi lai Di xin cafe lam lai . Chi ton 2 doi tat, CAC bac lam thou ko Hieu qua chem em, ( f1 va ba ca Nha em rat thich ). Em xin het.

Chi Hội Phó FFC
29/5/14
324
374
63
Các bác chú ý khi mua xe mới : các vật dụng đại lý cho hoặc tự mua cần kiểm tra nếu phát hiện có mùi, đặc biệt là mùi hóa chất cương quyết không sử dụng vì không gian trong xe rất nhỏ mùi dễ phát tán gây khó chịu. ( VD : Bao tay vô lăng, thảm chân, tấm che nắng , các phụ kiện op thêm ... v.v.. đồ rẻ sẽ có giá của nó, vì tụi TQ chuyên làm từ nguyên liệu tái chế . ) Nếu Bác nào mua xe mới của Ford các đại lý thường cho các phụ kiện : trong đó có " bao da vô lăng" Xin các bác kiểm tra một phát là biết ngay !!. Em có vài ý hầu các bác!

Hạng D
30/10/13
1.257
510
113
Các bác chú ý khi mua xe mới : các vật dụng đại lý cho hoặc tự mua cần kiểm tra nếu phát hiện có mùi, đặc biệt là mùi hóa chất cương quyết không sử dụng vì không gian trong xe rất nhỏ mùi dễ phát tán gây khó chịu. ( VD : Bao tay vô lăng, thảm chân, tấm che nắng , các phụ kiện op thêm ... v.v.. đồ rẻ sẽ có giá của nó, vì tụi TQ chuyên làm từ nguyên liệu tái chế . ) Nếu Bác nào mua xe mới của Ford các đại lý thường cho các phụ kiện : trong đó có " bao da vô lăng" Xin các bác kiểm tra một phát là biết ngay !!. Em có vài ý hầu các bác!
Ít bữa nhận xe e để ý chuyện này.

Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113
đọc hết 9 trang hầu như em thấy đa phần các bác dùng cà phê :)
Em thì chơ AXE xịt nách xịt thẳng vô cửa hút gió bên ghế bà cả thế là thơm liền cả xe :)

Hạng D
30/10/13
1.257
510
113
đọc hết 9 trang hầu như em thấy đa phần các bác dùng cà phê :)
Em thì chơ AXE xịt nách xịt thẳng vô cửa hút gió bên ghế bà cả thế là thơm liền cả xe :)
E mới nghe lần đầu.

• Like
Reactions: ngtatliem