Hạng D
4/10/04
2.526
702
133
Đà Nẵng
hnc nói:
thanhpx nói:
hnc nói:
couto nói:
EVN 2007 nói:
Các bác cứ hay thái quá.
Các bác HNC em nghĩ cũng ko nên sa đà vào chuyện tranh cãi đôi co, mà hãy chứng minh bằng thực tế.
Cụ thể luôn em chấp nhận làm chuột bạch, bác PM cho em giá I30 với các loại options và giá cả tương ứng. Em chấp nhận đặt trước luôn vài k

Để cẩn thận bác tạo luôn một cái thớt trên đây, màu xe, tình trạng xe, ốp sần, giá, thời gian, scan luôn cái đặt hàng cho anh em theo dõi, sau đó nếu HNC thực hiện đúng như vậy và ko quay quắt, ko giao xe cũ, ko bán xe của bác khi hàng về cảng, ko đòi thêm tiền thì em cũng sẽ nghiên cứu xếp hàng con KF vậy:D

Mọi cái mà khách hàng yêu cầu, nếu doanh nghiệp đáp ứng sẽ được lệt kê hết trên hợp đồng mà bác, HNC là đơn vị liệt kê rõ ràng cụ thể nhất các option trong bảng chào giá cho khách hàng, hợp đồng hết sức rõ ràng, còn quyết định phụ thuộc vào các thượng đế như các bác.

Cũng hết sức lưu ý các bác, nếu mua xe xuất khẩu thì bên em chịu, bên em chỉ làm xe nội địa Hàn Quốc mà thôi. Đã có một số xe Hyundai santaFe, I-30, Kia Forte bản xuất khẩu về VN.
1. Nhưng vẫn xảy ra rắc rối mà phần thiệt là thượng đế
2. Hù dọa gì ở đây, đã là bản XK thì không riêng gì VN nhé. Tôi chúa ghét cách phát biểu như trên bởi vì kg có nhân chứng vật chứng.

Bên HNC không hù doạ ai đâu bác ạ, vật chứng là toàn bộ xe của HNC nhập về đều có xuất xứ rõ ràng từ Hàn Quốc (cụ thể là giấy đăng kí của xe, ngay cả xe mới, chỉ có bản nội địa mới có). Còn bản xuất khẩu lấy đâu ra? các bác tin hay không thì tuỳ, đó là thực tế tại Hàn Quốc.
Bác nào xài Hyundai santaFe, I-30, Kia Forte có xuất xứ KHÔNG rõ ràng từ Hàn Quốc vào điểm danh đê!

Hạng B2
28/1/06
361
1
16
53
Hanoi
em này nhiều option nhưng đi một thời gian là tã nhanh hơn xe nhật các bác ợ. Chất lượng Hàn quốc có hạn thui

Tập Lái
27/5/08
7
0
0
hnc nói:
Hiện nay Cty Hanamco xin được chương trình hỗ trợ cho khách hàng với giá ưu đãi cho dòng xe Kia Forte Sli Full option chi tiết như sau: ( Cửa nóc, Mp3 6 đĩa, blutooth, ABS, 8 túi khí, ghế da, Điều hòa tự động hoàn toàn, chìa khóa thông minh, lazăng đúc 17, Cảm biến lùi, Hỗ trợ cân bằng điện tử VDC, Số tự động, Xi nhan trên gương, Hỗ trợ chống trượt, chỉnh nhạc, điện thoại trên vô lăng,…)
Bác nào quan tâm thì Call em nhé! (0905500660)

Hàng có sẵn khôg đồng chí? Đừng nói là phải đặt hàng mới có nhen

Cám ơn

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.477
2.237
113
48
TP.HCM
1.5G nói:
em này nhiều option nhưng đi một thời gian là tã nhanh hơn xe nhật các bác ợ. Chất lượng Hàn quốc có hạn thui

Lại một bác theo nguyên lý: Xe Hàn luôn thua xe Nhật...

Hạng D
4/10/04
2.526
702
133
Đà Nẵng
Avenis29 nói:
hnc nói:
Hiện nay Cty Hanamco xin được chương trình hỗ trợ cho khách hàng với giá ưu đãi cho dòng xe Kia Forte Sli Full option chi tiết như sau: ( Cửa nóc, Mp3 6 đĩa, blutooth, ABS, 8 túi khí, ghế da, Điều hòa tự động hoàn toàn, chìa khóa thông minh, lazăng đúc 17, Cảm biến lùi, Hỗ trợ cân bằng điện tử VDC, Số tự động, Xi nhan trên gương, Hỗ trợ chống trượt, chỉnh nhạc, điện thoại trên vô lăng,…)
Bác nào quan tâm thì Call em nhé! (0905500660)

Hàng có sẵn khôg đồng chí? Đừng nói là phải đặt hàng mới có nhen

Cám ơn
Đặt cọc 50% giá trị xe rồi chờ 30 working days là có sẵn lun

Tập Lái
20/2/08
45
0
6
www.otosaigon.com
noi chung là HNC hay spam lung tung lam cu bao gia thap xuong xong den luc hoi den lai keu vua het dot khuyen mai.lam an kieu day so vai hang luon

Tập Lái
10/7/09
3
0
0
Chao Hanamco, tôi muốn hỏi forte sli black 2010 đầy đủ option? giá cả? phương thức thanh toán (có thể trả góp ko? cụ thể?) Rất mong được sớm hồi âm... thanks

Hạng D
10/4/08
1.686
2.302
113
ở sg ra HN chi cho xa các bác.Nghe nói Hoàng Gia cũng có mà.Hôm qua em thấy showroom Kia trên đường Cộng hòa cũng trưng bày Forte , các bác ra đó dọ giá thử xem

Hạng B2
29/6/09
312
73
28
Vấn đề ở đây là Hanamco đi buôn nhưng ko có vốn, muốn kinh doanh thì phải bỏ vốn ra chứ ai lại chơi tay không bắt giặc thế. Tất cả các công ty nhập ô tô không ai bắt khác hàng đặt 50% giá trị xe cả, nói chung có xe thì mua chứ đặt điếc lằng nhằng mệt lắm. Hanamco mất uy tín nên đã bị ban hết nick ở OF rồi, cái topic này em đồ rằng cũng vi phạm nội quy của OS nên chăng cho vào bến thôi các bác ạ .