Hạng B2
29/7/06
362
1
0
Hà nội
1.5G nói:
em này nhiều option nhưng đi một thời gian là tã nhanh hơn xe nhật các bác ợ. Chất lượng Hàn quốc có hạn thui

Forte Hàn rõ là không bằng Vios 1.5G Nhật bủn rồi ! Xe nào mang làm Taxi nhiều xe đó đương nhiên tốt vì chạy nhiều mà sẽ lâu hỏng !

cuabien2368 nói:
1.5G nói:
em này nhiều option nhưng đi một thời gian là tã nhanh hơn xe nhật các bác ợ. Chất lượng Hàn quốc có hạn thui

Forte Hàn rõ là không bằng Vios 1.5G Nhật bủn rồi ! Xe nào mang làm Taxi nhiều xe đó đương nhiên tốt vì chạy nhiều mà sẽ lâu hỏng !

Bác nói vậy cũng chưa chắc đúng, vì hiện nay có vài hãng taxi đang lấy xe Trung Của chở khách đó, vậy xe TC là tốt và bền à?
Ném đá bác cho vui thôi hiii.

couto nói:
whoiswho nói:
hì hì nghe bác couto nói mà em phát run, có gì các bác tường thuật trực tiếp để anh em được cập nhật thông tin nhé ;-D

Bác vào 1 hàng phở A ăn bát phở 20k, người ta múc cho bác 1 bát thơm ngon nóng sốt, có phở, thịt bò ngon, hành chần, ...
Bác vào hàng phở B giá chỉ có 15k, nhưng thiếu nước dùng, thịt bò, bánh phở ko mới mà đã dùng "lướt", sau đó người ta bảo: cho em xin thêm 6k tiền thịt bò do giá thịt tăng, bla bla..

Bác chọn hàng phở A hay hàng phở B?????[8|][8|]
bác này nói rất chính xác đấy

hnc
Hạng B2
29/4/09
100
0
0
www.hanamco.com
Công ty Hanamco rất lấy làm tiếc khi phải thông báo với các bác, hiện nay chương trình giá Kia SLi bản full giá 27.900 usd của công ty đã hết. Hanamco xin chúc mừng 18 bác cá nhân và một doanh nghiệp kí hợp đồng 10 chiếc của Hanamco. Ngày 12/7/2009 cty tiến hành giao xe, lô hàng sẽ giao trong vòng 2 tuần.

Giá hiện tại đặt là 28,900 usd, chúc các bác có được những chiếc xe ưng ý nhất.

Last edited by a moderator:
hnc
Hạng B2
29/4/09
100
0
0
www.hanamco.com
carinlife nói:
Vấn đề ở đây là Hanamco đi buôn nhưng ko có vốn, muốn kinh doanh thì phải bỏ vốn ra chứ ai lại chơi tay không bắt giặc thế. Tất cả các công ty nhập ô tô không ai bắt khác hàng đặt 50% giá trị xe cả, nói chung có xe thì mua chứ đặt điếc lằng nhằng mệt lắm. Hanamco mất uy tín nên đã bị ban hết nick ở OF rồi, cái topic này em đồ rằng cũng vi phạm nội quy của OS nên chăng cho vào bến thôi các bác ạ .

Bác này ăn nói kém hiểu biết quá, đó là nghệ thuật trong kinh doanh. Kinh doanh là cả một nghệ thuật, có ai được như Hanamco? bán xe theo đúng giá của hãng ? Còn nếu bác trả thêm 1500 usd so với giá của Hanamco niêm yết, thì bác chỉ cần dặt cọc 1.000 usd thôi, không phải đặt 50% đâu bác ạ.

Hạng D
4/10/04
2.526
702
133
Đà Nẵng
hnc nói:
carinlife nói:
Vấn đề ở đây là Hanamco đi buôn nhưng ko có vốn, muốn kinh doanh thì phải bỏ vốn ra chứ ai lại chơi tay không bắt giặc thế. Tất cả các công ty nhập ô tô không ai bắt khác hàng đặt 50% giá trị xe cả, nói chung có xe thì mua chứ đặt điếc lằng nhằng mệt lắm. Hanamco mất uy tín nên đã bị ban hết nick ở OF rồi, cái topic này em đồ rằng cũng vi phạm nội quy của OS nên chăng cho vào bến thôi các bác ạ .

Bác này ăn nói kém hiểu biết quá, đó là nghệ thuật trong kinh doanh. Kinh doanh là cả một nghệ thuật, có ai được như Hanamco? bán xe theo đúng giá của hãng ? Còn nếu bác trả thêm 1500 usd so với giá của Hanamco niêm yết, thì bác chỉ cần dặt cọc 1.000 usd thôi, không phải đặt 50% đâu bác ạ.
Được gì Bác? Được khách hàng thuê xã hội đen đến dằn mặt chứ gì? Lý do bị xã hội đen dằn mặt là mua kg được Kia Morning bên Hàn nên kg có xe giao cho khách năm ngoái bên OF chắc Bác còn nhớ?

Hạng B2
29/7/06
362
1
0
Hà nội
thanhpx nói:
...
Được gì Bác? Được khách hàng thuê xã hội đen đến dằn mặt chứ gì? Lý do bị xã hội đen dằn mặt là mua kg được Kia Morning bên Hàn nên kg có xe giao cho khách năm ngoái bên OF chắc Bác còn nhớ?

Bình tĩnh, tự tin không cay cú ... Cụ nhắc thế làm bác ấy lại sợ, năm ngoái chắc gì bác ấy đã làm ở HNC ? Sau vụ chết hụt chắc Nhân viên HNC ngày ấy nghỉ hết rồi bác ạ, thế hệ này là vào sau nên chưa biết !