Tập Lái
14/4/08
28
0
0
RE: Kia Carens em mới lấy

@tdang
bác tinh mắt quá. Hôm thứ 7 em đi làm đăng kiểm xe nên buối trưa ra uống cốc bia. Hình như bác đi làm để vợ hai ở nhà thì phải.

Tập Lái
28/5/08
21
0
0

Bác Minh Thật ơi, Xe KIA CR có chỗ cắm IPOD ổ trong hốc đụng Đĩa đấy. Ổ đấy có đầu chờ rồi, xe em thử cắm rồi xem hay phết.

Tập Lái
28/5/08
21
0
0

Bác ph_h ơi, sao chưa thấy danh sách của mình ở trong CLUP nhỉ. Nhân tiện đây, cho hỏi các bác đã designt xong các LOGO của CLUP chưa. Nếu xong rồi Bác cho em 1 cái để đi ra đường còn nhận ra nhau.

Hạng B1
28/3/07
82
0
0

Trích đoạn: phanhoangkimbv

Bác Minh Thật ơi, Xe KIA CR có chỗ cắm IPOD ổ trong hốc đụng Đĩa đấy. Ổ đấy có đầu chờ rồi, xe em thử cắm rồi xem hay phết.

Cảm ơn bác phanhoangkimbv

Hạng C
9/11/06
575
1
18

xe của bác mua ở đâu mà xịn thế??

Hạng C
21/10/07
714
15
18

Xe nào cũng có bác ạ. Em ko biết đợt bác xe bác đầu tiên có không nhưng em cũng đính chính lại là chỉ có ngõ vào âm thanh thui chứ ko phải dành cho riêng máy IPOD đâu. tức là jack 3 li là có thể cắm vừa ruì.
Nó nằm trong hộc để đồ giữa hai ghế lái và phụ còn cả nguồn 12 volt để xạc nữa đấy.
Trích đoạn: leducthang

xe của bác mua ở đâu mà xịn thế??

Tập Lái
28/5/08
21
0
0

Các bác cho mình hình hỏi: mình nhìn lên các kính cửa của xe thì thấy có thống số ở các kính phụ là transperant: 70% và kính lái là 75%, đây có phải là độ xuyên sáng ánh sáng ko? Nếu thế thì xe mình không cần dán kính chống nóng nữa, phải không các bác vì hôm trứoc mình đi dán kính cho xe ông anh thì thấy kính ECOOL nó điền là độ xuyên sáng là 75%. Xe mình là NEW CR vừa lấy tháng 5.

Tập Lái
2/6/08
2
0
0

Bác Thaco.Kia.Long biên đâu rồi nhẩy, bác cho anh em bít tình hình giấy tờ HQ của lô hàng tháng 5 về đến đâu rồi bác. Chứ cái án tăng lệ phí đăng ký không biết bổ xuống lúc nào, ngán quá.

Tập Lái
28/5/08
21
0
0

Anh em bị cái án treo làm cho đêm ăn không ngon ngày ngủ không yên. Hy vọng các bác bên Th giải quyết cho anh em đựoc có xe đi ra sớm.

Hạng B2
31/5/07
214
0
16

Trích đoạn: gogo

Chào các bác hội CR.
Iem lấy vợ 2 từ 8/4/2008, từ lúc đánh bóng mặt đường đến ngày ...đăng ký kết hôn là giữa tháng 5. Tức bọn THGL đến mức chiều nào cũng phải đi uống bia cho đỡ tức. May mà không cho thằng em Sale Long ít nhất 1 phát vào alo.:D.
Iem kiêng kữ và...chịu khó rửa tay trước khi đi ngủ nên có bấm được 30L-5195. Tạm được nhỉ. Nhưng các bác à, iem cảm tưởng CR nó ăn xăng cũng ...không kém mình uống bia (khoảng 14-15lít/100km). Cững hơi hãi. (xe xăng, số sàn, đi luôn bật điều hoà). các bác tư vấn cho em để giảm tửu lượng của nó nhé, nếu không em ....nghỉ uống bia luôn, chuyển sang.....uống rượu. :D

Em xe này của bác màu đen đúng ko ạ? Em thấy bác có vẻ cũng ít đi nhỉ, lúc nào ra hầu như cũng thấy bác "nhốt" em nó trong chuồng. Hôm trước "soi" kỹ thì thấy xe bác đã dán kính chống nóng và mới rửa xe đúng ko ạ [8D] Bác cho em hỏi bác dán chống nóng loại gì, ở đâu, tổng thiệt hại bao nhiêu ạ? Cảm nhận khách quan thế nào bác?

À mà bác có rửa xe gần khu Cảm Hội ko, em cũng đang định cuối tuần tăm táp cho em nó phát :D