Hạng B2
2/6/08
141
0
0
RE: Kia Carens em mới lấy

Chịu khó mất thêm 1 công nữa thôi anh ạ, đạp phanh, dồn số về 0 rồi chuyển chân côn về đạp phanh thôi
Đề pa lên dốc cũng phải chơi kiểu đó, mất công lắm nhưng quen rồi thì không sao đâu

Trích đoạn: long1974

Cuối cùng cũng đã được ký hợp đồng em MT máy dầu với giá 29800. Cuối T4 em có xe các bác ạ. Em đang băn khoăn về cái vụ phanh tay của Carens bố trí ở bên trái chỗ đạp côn. Nếu vậy khi mình đạp côn thì dùng cái chân gì để dận em này vậy các bác. Tư vẫn giúp em cái nhé!

Hạng B2
2/6/08
141
0
0

Cho em xin ra nhập CRC Hà Nội với, em ở Quảng Ninh nhưng thỉnh thoảng về HN off cùng ae, xe em 14M-7739, tên em là Minh, 0988769869

Last edited by a moderator:
Hạng B2
2/6/08
141
0
0

Hiện tại xe em ngồi sau rất nóng kể cả ngày mát trời, có thể do điều hoà có vấn đề
Trích đoạn: the_kiet

em trả lời bác luôn là tuy có 1 dàn lạnh nhưng em chưa thấy bác nào ngồi sau than nóng bao giờ, còn hình nội ngoại thất em nó bác chịu khó search trên mạng nhá, em làm biếng ko có chụp hình nhiều. Cảm nhận về em nó chỉ có 1 từ là tuyệt bác có thể xem thêm cảm nhận của các bác khác trong thread này hay vào đây
http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=886172

Hạng B2
5/4/07
398
0
16
Hà Nội
www.otosagon.com

Bác thử xem đã chỉnh chế độ điều hòa cho cả trên và dưới chưa, như vị trí thứ 2 ở cái hình này

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

Đường VN bẩn vậy, thấy điều hòa nóng bất thường thì tốt nhất làm vệ sinh cái lọc gió là ok bác Minh à. Quên mất là véo cằm bác đến với chi hội CRC, em dọa ni bận quá nên cái danh sách vẫn chưa cập nhật được. Tháng 6 rồi, anh em đang tính ọp dưới Quảng Ninh quê bác đó bác à.

Hạng B2
2/6/08
141
0
0

Em bật đầy đủ các chức năng để test rồi, đương nhiên là phải bật nút A/C chứ, em test cả chế độ lấy gió trong và ngoài rồi nhưng chưa khả quan

Nhất trí ý kiến offline tại Quảng Ninh vào tháng 6 của bác , mong các bác về QN, hè đi Hạ Long chơi

Tập Lái
28/5/08
21
0
0

bác Thaco ơi kiểm tra cho em hợp đồng xe em bao giờ có hồ sơ nhé: Hợp đồng em số: 211/HĐKT-08.
Thanhks bác

Hạng C
12/2/08
551
459
63
SAI GON

báo cáo cả nhà là em mới về quê ( Huế ) đi thăm bà con thì vợ 2 bị đụng gầm xước mất cản trước . Bảo hiểm vừa xong về nhà lùi vào sân lại ủi 1 phát vào cổng trầy luôn cản sau . Em mua cái logo MU dán vào đấy nhưng vẫn thấy làm sao . buồn quá các bác ạ .

Hạng B2
2/6/08
141
0
0

Kiểu này chắc bác phải tăng cường thêm cản trước và sau loại chắc vào thôi :D
Trích đoạn: minhb2

báo cáo cả nhà là em mới về quê ( Huế ) đi thăm bà con thì vợ 2 bị đụng gầm xước mất cản trước . Bảo hiểm vừa xong về nhà lùi vào sân lại ủi 1 phát vào cổng trầy luôn cản sau . Em mua cái logo MU dán vào đấy nhưng vẫn thấy làm sao . buồn quá các bác ạ .