Tập Lái
18/11/09
15
1
0
Tình hình là nóng quá, chịu hết nổi, em muốn mua bộ rèm che nắng cho xe, loại móc vào kính rồi kéo lên theo kính ý.
Có bác nào biết ở HN thì mua ở đâu không ạ? Em muốn tìm loại vừa khít cho xe ý.
Em xin cám ơn trước!

Hạng B1
24/3/10
87
5
8
Sao bác không đi dán film chống nóng đi, thấy đỡ liền nếu còn khó chịu bác mua thêm mấy miếng che nắng gắn bên trong xe chứ bác mua rèm gắn không đẹp cho lắm (mình nhận xét vậy). Chúc bác có sự lựa chọn hợp ý mình.

Tập Lái
18/11/09
15
1
0
Dạ cám ơn các bác, nhưng em vẫn muốn lắp bộ rèm vừa mát vừa kín đáo ạ
Giúp giùm em đi mà, em ở Hà Nội

Hạng D
28/2/09
1.043
821
113
HCM city
Theo e bác nên dánh film cach' nhiet. Tiện lợi thấy rõ, đieu` quan trong là nhìn chiếc xe nó trông ngầu hơn , kinh' dao' hon.

Hạng B1
26/5/10
75
53
18
45
bạn này chắc 'xèng' chưa mạnh nên ko dám dán kính chống nóng.. hi hi.
mua rèm nhựa kéo xuống đi bạn,gẳn theo kiếng xe đó hình như cũng rẽ,nhưng nhìn 'cải lương ' lắm.

Hạng D
5/4/07
1.793
385
83
milan2006 nói:
Theo e bác nên dánh film cach' nhiet. Tiện lợi thấy rõ, đieu` quan trong là nhìn chiếc xe nó trông ngầu hơn , kinh' dao' hon.
Bác ý hỏi rõ ràng mua rèm là có dụng ý sẵn rồi bác ạ, dán phim ko thể bằng dc mua rèm đâu bác ạ, con CC của em mua 2 tháng rồi mà vẫn chưa kiếm dc cái rèm đây này

Hạng B2
28/6/10
181
0
0
Gải pháp dán film chống nắng là tốt nhất bác ạ. Kính lái k thể treo rèm dc.

Hạng D
8/11/04
3.249
2.234
113
couto nói:
milan2006 nói:
Bác ý hỏi rõ ràng mua rèm là có dụng ý sẵn rồi bác ạ, dán phim ko thể bằng dc mua rèm đâu bác ạ, con CC của em mua 2 tháng rồi mà vẫn chưa kiếm dc cái rèm đây này

Film -> cách nhiệt; rèm -> chống chói và cách nhiệt! Em thách bác nào không dùng rèm mà con và vợ cả ngủ ngon, dù là vê cun, lu ma hay ba mờ!