RE: KIA CARNIVAL SẮP RA CÓ AT

Em đã phải xóa ảnh theo yêu cầu của BQT vì cho rằng bài đấy mang "tính quảng cáo"!
Em cũng không biết sau này phải post bài ntn nữa sợ rằng trả lời nhiệt tình quá thì lại trở thành quảng cáo.
Rất buồn và mong các bác thông cảm cho em!

Em sẽ cố gắng pm giải đáp thắc đến từng bác một. có j các bác cứ pm cho em nhé!!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
1/3/07
217
0
0
45
FFC
saigonlounges.com

may quá e đã kịp load mấy cái ảnh của bác về :D vì e tính khuyên cụ nhà đang lăm le e Ỉn vài câu!

Trích đoạn: Thaco.Kia.LongBien

Em đã phải xóa ảnh theo yêu cầu của BQT vì cho rằng bài đấy mang "tính quảng cáo"!
Em cũng không biết sau này phải post bài ntn nữa sợ rằng trả lời nhiệt tình quá thì lại trở thành quảng cáo.

Em sẽ cố gắng pm giải đáp thắc đến từng bác một. có j các bác cứ pm cho em nhé!!

O.S.P.D
31/12/03
936
23
28
56
HCMC

bên bác có lắp đời 9 chổ như LS của VMC lúc trước khg,

Hạng B1
27/11/07
71
0
6

Trích đoạn: wasabambi

may quá e đã kịp load mấy cái ảnh của bác về :D vì e tính khuyên cụ nhà đang lăm le e Ỉn vài câu!

Trích đoạn: Thaco.Kia.LongBien

Em thấy In ko có cửa so với em này,IN mà ngồi hàng ghế thứ 3 thì ong hết cả đầu [&:][&:]

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM

em cũng thấy em này ổn đấy, giá thì cũng gọi là được chứ chẳng phải rẻ. Xe này ông lái mệt, mấy ông ngồi sướng :D

Hạng D
7/2/07
1.312
0
0

Trích đoạn: bixenon

Có 1 điểm em thấy k hợp lý là xe nặng suýt soát 2 tấn máy V6 mà cho công suất max chỉ là 129 ngựa thì yếu quá các bác nhề.
Em đã từng có em Hàng Xẻn nặng gần 2 T máy 129 HP Số AT ....kết quả hao xăng pà cố luôn

Hạng D
10/11/07
4.987
25
0
HCM
www.esoft-vn.com

Trích đoạn: dkhoi

Trích đoạn: bixenon

Có 1 điểm em thấy k hợp lý là xe nặng suýt soát 2 tấn máy V6 mà cho công suất max chỉ là 129 ngựa thì yếu quá các bác nhề.
Em đã từng có em Hàng Xẻn nặng gần 2 T máy 129 HP Số AT ....kết quả hao xăng pà cố luôn
Bác này khéo nói, sao mà properties the same[8|][8|][8|]

Hạng B2
9/12/06
203
143
43

nhảm wá