Hạng C
6/8/17
838
681
103
bốn bể
Theo em bản 2.0 nên trang bị cho cái hệ thống treo sau như Civic, giá kem hơn tý lại hay.

phân khúc sedan C này có mỗi Civic trang bị giảm sóc sau độc lập đa điểm. Còn lại toàn phụ thuộc hết, đi sóc kinh

Hạng C
3/3/14
733
872
93
phân khúc sedan C này có mỗi Civic trang bị giảm sóc sau độc lập đa điểm. Còn lại toàn phụ thuộc hết, đi sóc kinh
"hệ thống treo độc lập đa điểm" nha bác, chứ "giảm sóc" thì nó chỉ là cái thụt lò xo hoặc bóng hơi thôi. Con Elantra Sport và Focus cũng được trang bị treo sau độc lập đa điểm.​

• Like
Reactions: Khanhngo2212
Hạng B2
19/10/16
167
126
43
"hệ thống treo độc lập đa điểm" nha bác, chứ "giảm sóc" thì nó chỉ là cái thụt lò xo hoặc bóng hơi thôi. Con Elantra Sport và Focus cũng được trang bị treo sau độc lập đa điểm.​
Vâng, phân khúc C bình dân thấy có mấy con này là treo sau độc lập, đi đường xấu ngồi nó dễ chịu thoải mái hơn thật! Hình như còn cả mazda 3 form trước của form hiện nay nữa hay sao ấy!

• Like
Reactions: quannguyentsnct
Hạng D
9/5/16
1.182
3.607
113
124
động cơ con Vios còn là từ những năm 9x cơ bác ạ. Cái 1.5 của Vios có 107 mã, cái 1.6 này tận 128 mã thì tất nhiên nó phải ăn hơn rồi, không cho nó ăn thì nó lấy cái gì để sản sinh ra hơn 20 mã chênh lệch đấy?
Bản thân e đang đi con Elantra cũng dùng động cơ này, đi đường trường đều ga cũng chỉ có 5-5.5l/100km.​
Thớt ghi 125 còn anh ghi 128, ai tam sao thất bản?

Hạng D
9/5/16
1.182
3.607
113
124
Vào vnxpress đọc tin tức thôi chứ em ko dám đọc bình luận, nguyên đám đi xe gì ko biết nhưng toàn nói tào lao thiên đế dạng dốt nhưng cứ nghĩ mình thông minh vậy mà vnxpress ko kiểm duyệt gì.
Trước nổi danh dqmtrieu. Giờ là con Đặng Hương Giang bình luận của nó phải nói đạt độ ngu và lỳ không tưởng, lải nhải hoài mà thấy rất nhiều like. Cái khốn nạn là cái thớt cần hỏi thì nó không biết, rồi viết tùm lum phá topic của người ta. Quan trọng là mod kiểm bài trên đó chắc cũng ngu như đa số thành viên.
Trên này cũng thấy một số thành viên giống bên đó, nhưng là số ít thôi.

Hạng D
24/2/20
4.477
7.394
113
37
Trước nổi danh dqmtrieu. Giờ là con Đặng Hương Giang bình luận của nó phải nói đạt độ ngu và lỳ không tưởng, lải nhải hoài mà thấy rất nhiều like. Cái khốn nạn là cái thớt cần hỏi thì nó không biết, rồi viết tùm lum phá topic của người ta. Quan trọng là mod kiểm bài trên đó chắc cũng ngu như đa số thành viên.
Trên này cũng thấy một số thành viên giống bên đó, nhưng là số ít thôi.
Nhiều bác hỏi xin ý kiến mà đọc coment bọn này chắc hoang mang sau đó trầm cảm luôn.

20/9/21
7
0
1
27
em chào mn.Em nghĩ so về độ bền thì xe hàn hay nhật cũng ko khác nhau mấy.Khá nhiều khách đi xe Sorento 2018 đến h vẫn khen xe tốt bền, tiết kiệm ấy thôi mn.Nói chung ai muốn xe có kiểu dáng trẻ trung, thời trang chọn Kia, còn muốn sang trọng thích trải nghiệm công nghệ thì nhật nha mn.Em Tiến ở Kia Bình Triệu HCM 0965411708 mn có nhu cầu xe hàn nhật cúa alo em nha.

Tập Lái
2/10/21
12
0
1
43
Bỏ qua giá rổ và trang bị thì đây là 1 chiếc xe đẹp. MT xuống dưới 500 thì chắc đắt khách (dv)