Tập Lái
28/3/16
25
22
3
41
Em chào các bác! Cho em hỏi tí, Morning mình đi 4 người lớn và 2 trẻ em dưới 10t có bị tuýt ko vậy? Em cám ơn các bác

tta
Hạng B1
21/9/07
82
18
8
Em chào các bác! Cho em hỏi tí, Morning mình đi 4 người lớn và 2 trẻ em dưới 10t có bị tuýt ko vậy? Em cám ơn các bác
vô tư bác ơi, đươc phép chở thêm 1 người. chỉ tội là hơi chật thôi.

• Like
Reactions: Typhoon
Tập Lái
28/3/16
25
22
3
41
Cám ơn bác. Em mới dắt con vợ 2 về. Cuối tuần mới đem ra đèo vợ cả vs F1, F2 đi loanh quanh. Cả tuần để không thấy phí quá. Có bác nào bày em cách kiếm thêm tiền xăng cộ khi không xài vợ 2 không? Đa tạ các bác!

Hạng D
24/7/12
4.193
13.259
113
Trong ca vẹt ghi 5C tức là xe chở đc 6 người (luôn tài xế). Mức phạt tính từ 7 người trở lên (với xe <9 chỗ ngồi)

• Like
Reactions: bien_van_khat
Hạng B2
23/2/12
263
158
43
Chốt cửa sau xe em nó bị liệt rồi, bấm romote nó không nhảy. Bác nào chỉ em chỗ làm với (xe em 2008 nhập, em ở Tây Ninh).

Hạng C
5/6/11
619
351
63
GOODCARE AUTO
goodcareauto.vn
Chào các Bác! Em mua chiếc 2013 Full (SX 2013 - HOANGGIA AUTO) vào tháng 12 năm 2014 cho bà xã chạy. Sau hơn 2 năm sử dụng có một số vấn đề sau:
- Hôm bữa đi Bình Châu (70KM) đang đi tự nhiên ống xả có rất nhiều khói đen + xe bị khựng (cứ như là cháy nhà vậy í), em hoảng quá dừng xe lại -> Sau khi hút 2 điếu thuốc suy nghĩ -> Em đề máy lại thì vẫn thấy khói ra nhưng ít hơn lúc trước, em lại tắt máy -> Hút 1 điếu thuốc suy nghĩ tiếp -> Em lại đề máy lại vẫn thấy khói nhưng rất ít -> Em làm liều chạy về nhà luôn. Sáng hôm sau đề máy thấy không có gì -> chạy ra gara thì mấy anh thợ nói là máy như vậy là OKIE í (do có nước + con gì kẹt trong đó nên phải vậy)... em thấy không thuyết phục lắm???
- Thắng đĩa hay phát ra tiếng kêu "rít rít" mỗi khi đạp thắng ở tốc độ chậm (khi de ra/vào nhà).
- Cái chìa khóa Smart key (mới thay pin được 3 tháng) lâu lâu nó không nhận (sau khi ngừng xe bấm nút Start/Stop không hiệu lực, bảng talo hiện lên cái hình chìa khóa, đóng cửa xe kêu tít tít). Em phải bấm đề liên tục mấy lần mới OKIE.
Em kính mong các cao nhân cho Em lời nguyên.
Kính chúc các Bác sức khỏe + Cảm ơn nhiều :)
P/S: Cả nhà em đều hài lòng về chiếc xe này: Tránh nắng mưa + Nhỏ nhỏ anh thương + dễ luồng lách + cảm thấy ít hao xăng + làm tăng hạnh phúc gia đình :)
@lethanhhuyvt Mời bác làm chuyến lên em nhé
Hoặc inbox cho em số điện thoại .
Trân trọng!!!