Hạng B2
18/3/09
127
97
28
có bác nào làm chìa Kia Morning 2008 chưa? chìa em bị bể cái ốp nhựa, k tìm được chỗ nào thay cả. Bác nào biết chỉ giúp. Cám ơn

Hạng C
14/9/12
992
882
93
51
Sài Gòn
Chào các bác!
Trước đây nhà em có trải qua 2 đời Buổi sáng, nhưng sau đó đã giải tán. Các em nó đều là loại nhập lướt từ anh xẻng. Giờ có nhu cầu mua lại cho bx thì phát hiện ra là không còn dc nhập nữa.
Quay qua anh Hải, giá bản full Si được báo là 459.8 củ khoai, em thấy chấp nhận dc. Tuy nhiên vẫn còn lăn tăn về nhiều thứ! Vậy nên em kính nhờ các bác đang chạy em nó pm cho em cái số điện thoại để em hỏi han đôi chút về cảm nhận của các bác.
Mong sớm được giao lưu cùng các bác.
Em cảm ơn trc nhé ;-)))

Hạng B2
30/5/15
208
165
43
TP. HCM
Các bác cho em hỏi, xe thấp nhất mâm sắt, ko có đèn sương mù.. về mình đổi lên mâm đúc có vấn đề gì ko ạ... giá 1 mâm là bao nhiêu. 1 bộ đèn sương mù bao nhiêu ạ...

Hạng B1
19/8/14
58
21
8
40
Bác phải đổi mâm cùng kích thước nha bác. Giá hãng mâm đúc 15 inch khoảng 1 chai cho 1 cái (e mua mâm nan hoa giống đời 2010)

Tập Lái
3/4/09
8
0
1
Morning Si 2015 của Trường Hải và một số vấn đề băn khoăn. Mong các bác giải đáp giúp:
1. Có nên cách âm cho em nó không ạ? (Xe khá ồn) nhưng lại có thông tin nói cách âm không hiệu quả và ẩm nên mọt xe @@ nên nhờ các bác tư vấn giúp.
2. Với nhu cầu nghe nhạc bình thường không đập ầm ầm có cần gắn sub không? và thay loa loại nào ngon bổ rẻ. Loa theo xe nghe quá tệ, thua xa cả con bán tải Mit Triton 2k9.
3. Theo thông số thì xe có chống trộm. Nhưng e làm mọi cách nó không kêu (test thử) chỉ kho cho chìa khoá khác vào mở khoá ở cửa tài mới thấy hú. Không như những xe khác đụng mạnh là hú.
Kinh nghiệm non nớt nên nhờ các bác tư vấn giúp.

Hạng D
24/7/12
4.193
13.268
113
Morning Si 2015 của Trường Hải và một số vấn đề băn khoăn. Mong các bác giải đáp giúp:
1. Có nên cách âm cho em nó không ạ? (Xe khá ồn) nhưng lại có thông tin nói cách âm không hiệu quả và ẩm nên mọt xe @@ nên nhờ các bác tư vấn giúp.
2. Với nhu cầu nghe nhạc bình thường không đập ầm ầm có cần gắn sub không? và thay loa loại nào ngon bổ rẻ. Loa theo xe nghe quá tệ, thua xa cả con bán tải Mit Triton 2k9.
3. Theo thông số thì xe có chống trộm. Nhưng e làm mọi cách nó không kêu (test thử) chỉ kho cho chìa khoá khác vào mở khoá ở cửa tài mới thấy hú. Không như những xe khác đụng mạnh là hú.
Kinh nghiệm non nớt nên nhờ các bác tư vấn giúp.
1/Cách âm: dòng vỏ mỏng như MN thì tương đối thôi bác, đến giờ với em là thay 4 quả Kumho VN thì sẽ đỡ nhiều
2/ Loa: thay 4 quả loa cánh là ổn
3/ chính xác vặn chìa mới hú nhen