Hạng C
18/11/07
752
1.168
93
Vĩnh Long
dạ..như ji thì a có thể gắn thêm bên ngoài sr,,chứ tiêu chuẩn như ji rồi a,,,để phù hợp với tt.............
Dạ nói thặt chứ e chả hỉu bác sale này nói gì ạ. Gắn thêm ngoài thì có vài cái có làm được k?

Tập Lái
14/6/16
9
8
3
50
Kia Morning SI ở Việt Nam sắp có phiên bản mới ?
E làm tại SR KIA Bình Dương, hiện tại thì chưa nghe tin gì về Morning SI sắp ra phiên bản mới cả :). Chắc bác nỳ độ mâm thôi, chứ đổi mới mà khác mỗi cái mâm thì có j hot đâu.:3dcuoi:
Thông tin này đã có mấy ngày trước rồi bạn ah, showroom này còn cho biết cuối tháng 6 này sẽ có morning mâm mới, những showroom nào bán hết mẩu xe cũ thì sẽ được nhận mẫu xe mới trước, SR này còn đề nghị khách đặt cọc thì cuối tháng 6 sẽ nhận được xe Morning mâm mới.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Quốc Bảo
Hạng B2
9/6/15
126
57
28
35
View attachment 485950 View attachment 485950
Thông tin này đã có mấy ngày trước rồi bạn ah, showroom này còn cho biết cuối tháng 6 này sẽ có morning mâm mới, những showroom nào bán hết mẩu xe cũ thì sẽ được nhận mẫu xe mới trước, SR này còn đề nghị khách đặt cọc thì cuối tháng 6 sẽ nhận được xe Morning mâm mới.
Mâm mới thôi hả bác? Còn gì khác với mẫu cũ ko? Năm nay ko thấy morning ra kiểu mới nhỉ. Mọi năm đều có.

Tập Lái
14/6/16
9
8
3
50
C
Mâm mới thôi hả bác? Còn gì khác với mẫu cũ ko? Năm nay ko thấy morning ra kiểu mới nhỉ. Mọi năm đều có.
Chỉ có mâm mới thôi bạn ơi, còn những thay đổi khác chắc chờ Morning 2017 xem sao. (Đã có xe Morning 2017 rồi đó bạn nhưng đang được chạy thử ở Châu Âu vào tháng 01/2106)

Hạng F
26/3/11
6.062
6.736
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
Mình thấy Morning mới cũng ko khác cái cũ cho lắm, nói chung vẫn chưa thấy đẹp lên gì cả. Ko biết công nghệ máy móc có khác gì nhiều ko? ===> hay là giống Toy rồi, đổi xí ngoại thất là có phiên bản mới rồi.

Hạng B2
27/1/15
373
344
63
51
Nếu a chủ thay mâm 15 của tg Rio Sedan thì quá ok ( mâm 17 Hachback thì cạ gầm ) chỉ sợ tg XXX dòm ngó thôi chứ cá nhân e thì sợ mâm và vỏ zin của Morning quá rồi xe mà rớt ổ gà sâu 10 cm hay cấn lề là đi luôn cái vỏ