Hạng D
15/12/15
1.503
1.322
113
43
Klq : hôm nay ông làm chung rủ đi ra ngoài chơi bằng mroning , em biết xe đó mua 2015 nhưng cũng trong năm 2015 lại có mẫu 2016 . Cho em hỏi về động cơ và những thứ khác có khác nhau gì kg , riêng bề ngoài thì em thấy khác rồi

Hạng B2
29/4/13
130
132
43
Morning khi nào có mẫu mới vậy hic, đang kìm nén cho qua tháng bảy coi có gì thay đổi không.

Tập Lái
14/2/16
7
2
3
42
Hôm nay lang thang trên mạng tình cờ em phát hiện một bức ảnh của một đại lý Kia vừa tung ra. Theo lời chú thích của bức ảnh này thì đây là chiếc Kia Morning SI AT bản mới sắp được bán tại Việt Nam có phiên bản thiết kế mâm kiểu mới trông đẹp và cá tính hơn. Các nâng cấp khác thì chưa rõ là có nhiều hay không.[pagebreak][/pagebreak]​
Dù thay đổi không nhiều tuy nhiên thông tin này cũng đáng chú ý, nhất là dành cho những bác đang có ý định tậu xe cỡ nhỏ hay cụ thể là Morning. Nếu có ý định mua xe thì các bác chờ thêm một thời gian khi các đại lý bán hết lô xe cũ thì chắc chắn sẽ tung ra xe mới nhé.​
Theo bức hình trên thì mới chỉ biết được là xe được nâng cấp bộ mâm mới thôi chứ chưa chắc chắn nó sẽ được bổ sung thêm những gì, khi truy cập để tìm kiếm lại thông tin đã đăng bức ảnh này thì em nhận thấy chủ tin đã xoá đi.​
Bộ mâm mới có phong cách khá giống với hoạ tiết trên những chiếc Kia Rio Hatchback nhập khẩu, tất nhiên là kích thước của Morning chỉ 15 inch, thay vì 17 inch như Rio. Thiết kế mới trông chiếc xe đẹp hơn nhiều so với mẫu mâm hiện tại của Kia Morning.​

Cho hỏi Morning mâm mới này khi nào bán vậy? Ngoài mâm ra còn có thay đổi nào khác ko? Bác nào biết trả lời giúp dùm. Thanks!!!

24/6/16
5
6
3
32
Có rồi bác. Em mới lấy bên Kia Go Vap. Chỉ có thay đổi mâm thôi còn lại ko có gì khác
Bác muốn làm thêm gì cho xe thì mời bác ra cửa hàng em nhé: dán phim cách nhiệt, dán nóc đen paranoma, camera de, âm thanh, đèn, đuôi cá, body kit và rất nhiều đồ chơi dành cho Kia Morning.
Rất hân hạnh được phục vụ bác.
(Hưng Thành Auto: 333-335 An Dương Vương P.3 - Q.5)

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
2/6/16
2
0
1
30
Em gửi cho các cụ dễ hình dung 2 mâm của Morning ạ
Mâm THA5 ( hiện tại )
Kia Morning SI ở Việt Nam sắp có phiên bản mới ?

Mâm THA9

Kia Morning SI ở Việt Nam sắp có phiên bản mới ?

Tập Lái
21/2/17
8
0
1
37
Hình như lốp cũng thay đổi từ goodyear nct sang good year duraplus thì fai