Hạng D
13/1/14
1.936
12.155
113
Kia Morning SI ở Việt Nam sắp có phiên bản mới ?
Hôm nay lang thang trên mạng tình cờ em phát hiện một bức ảnh của một đại lý Kia vừa tung ra. Theo lời chú thích của bức ảnh này thì đây là chiếc Kia Morning SI AT bản mới sắp được bán tại Việt Nam có phiên bản thiết kế mâm kiểu mới trông đẹp và cá tính hơn. Các nâng cấp khác thì chưa rõ là có nhiều hay không.[pagebreak][/pagebreak]​
Dù thay đổi không nhiều tuy nhiên thông tin này cũng đáng chú ý, nhất là dành cho những bác đang có ý định tậu xe cỡ nhỏ hay cụ thể là Morning. Nếu có ý định mua xe thì các bác chờ thêm một thời gian khi các đại lý bán hết lô xe cũ thì chắc chắn sẽ tung ra xe mới nhé.​
Theo bức hình trên thì mới chỉ biết được là xe được nâng cấp bộ mâm mới thôi chứ chưa chắc chắn nó sẽ được bổ sung thêm những gì, khi truy cập để tìm kiếm lại thông tin đã đăng bức ảnh này thì em nhận thấy chủ tin đã xoá đi.​
Bộ mâm mới có phong cách khá giống với hoạ tiết trên những chiếc Kia Rio Hatchback nhập khẩu, tất nhiên là kích thước của Morning chỉ 15 inch, thay vì 17 inch như Rio. Thiết kế mới trông chiếc xe đẹp hơn nhiều so với mẫu mâm hiện tại của Kia Morning.​

Last edited by a moderator:
Hạng D
11/3/14
2.785
2.919
113
Bình Dương
Nhìn sơ qua thấy y vậy , có khi nào 1 anh chủ nào đó vừa mua xe , thì yêu cầu thay mâm của anh mua riêng thì sao :D

• Like
Reactions: 22Lúa
Hạng B2
26/12/14
275
114
43
37
Em thấy có 2 cái hốc gió gần đèn gầm là khác kìa bác

Hạng B2
11/5/16
391
313
63
35
Thường mấy mẫu xe thay đổi mới như vậy giá cả sẽ không tăng hoặc tăng rất ít, nên bác nào có nhu cầu mua xe thì nhớ nói sales lấy đồ mới cho nhen :3dcuoi:. Chứ bằng giá tiền mà lấy đồ cũ thì kỳ lắm

Hạng F
16/7/15
6.295
25.153
113
Em thấy có 2 cái hốc gió gần đèn gầm là khác kìa bác
bác nhìn mấy chiếc Si đang chạy ngoài đường đi, có hốc gió...
xe trên hình chỉ thấy khác cái mâm...

p/s: hình xe của bác @genta
2-jpg.423053

• Like
Reactions: genta