Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com
RE: Kia New Sportage !

Hình như 7 chỗ bác à. Em thấy em màu xanh bên TH được đó bác à. Nhưng khổ nỗi không phải số tự động. Còn nội thất vải thì khắc phục dễ dàng mà bác. Máy dầu kêu hơi to nhưng lúc bơm dầu thì mơi thấy cái "sướng", vả lại cách âm của mấy em này cũng tốt lắm, nên ngồi trong không nghe thấy tiếng ồn đâu bác à.

Hạng B2
19/4/06
130
0
16

Xe này ở Trung quốc tôi thấy rất nhiều, ngoài đường nhìn xe trông rất bé bác ạ - không oai phong tẹo nào

Hạng B2
28/1/06
361
1
16
53
Hanoi

con này là dòng compact mà, 4WD, động cơ 2.0, diezen, 5 chỗ, mọi option tieu chuẩn như xe bình thường, giá 36,000
có mua được ko các bác, hay là lại kém captiva

Tập Lái
9/6/07
12
1
0
hyundai.com.vn

theo em tốt nhất không nên chơi với mấy em củ sâm này , chỉ được cái vẻ ngoài thôi bác ạ , nếu ở Vn mình bán 36 ngàn thì tốt nhất chơi em Ford Escape còn hơn ,quan điểm của em là Hankuc' và Tung của ngang nhau thôi,,,,,,,, mấy bác đừng cho rằng em tiêu cực quá nhưng sự thật là như thế , thà công nhận cho song còn hơn giao phó mạng sống cho nó

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

Bác duc_kr chỉ cho em vài sự thật được không ạ. Em thì thấy ngược lại bác, sự thật em thấy CD5 và pride của Kia rất bền và tốt.

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

AE trên diễn đàn mỗi người mỗi ý, nếu không đúng thi AE cùng góp ý chứ nặng lời làm gì bác. AE lại mếch lòng nhau. Chúc bác luôn vui...

Hạng C
23/9/06
821
15
18
Ha Noi
otosaigon.com

Trích đoạn: duc_kr

theo em tốt nhất không nên chơi với mấy em củ sâm này , chỉ được cái vẻ ngoài thôi bác ạ , nếu ở Vn mình bán 36 ngàn thì tốt nhất chơi em Ford Escape còn hơn ,quan điểm của em là Hankuc' và Tung của ngang nhau thôi,,,,,,,, mấy bác đừng cho rằng em tiêu cực quá nhưng sự thật là như thế , thà công nhận cho song còn hơn giao phó mạng sống cho nó
Em không biết sự hiếu biết về xe của bác như thế nào???Chứ bác nói thế là không được,bác đi bao nhiêu chiếc xe của KIA rồi mà bác nhận xét thế...Tôi có thằng bạn chạy em này được mấy năm rồi-nhưng là biển NG...Em cũng chạy thử nhiều rồi-chưa thấy ai chê được đâu bác ạ.Xe gọn gàng và đầm lắm...Còn xe bên Trường Hải Gia Lâm thì cũng khỏi chê luôn-may dầu cách âm cực tốt.Nội thất màu đen khá sang trọng-tuy là boc nỉ " nhưng không quan trọng vấn đề này-có thể làm lại nội thất mà..."...Bác cứ mua Ếch Kệp 2008 đi rồi em bảo thằng bạn cho mượn xe rồi mời bác offlife cùng anh em chạy KIA nhập khẩu xem sự chênh lệch như thế nào...Về thực chất thì mọi ngươi chưa thích thương hiệu KIA lắm,cho nên còn phân vân nhiều về những chiếc xe nhập khẩu của KIA.Nói gì đi nữa thì phải dùng thử hay là nhưng người đã và đang sử dụng KIA nhân xét mới khách quan được-chứ nhìn vẻ bên ngoài hay nhận xét cảm tính cá nhân thì chưa thể quả quyết chắc chắn như "đinh đóng cột" được phải không các bác???Một vài ngu ý của em thôi,mong các bác bĩnh tĩnh...,không nên qua căng thẳng với nhau làm giề...:)

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

Bác Danmexe nói quá đúng. Mong tất cả các bác trong diễn đàn luôn giữ đc cái đầu bình tĩnh. Hum sau xe nhà em ra, bác không phải mượn xe bạn bác đâu, em đưa xe đến cho bác test luôn.

Tập Lái
9/6/07
12
1
0
hyundai.com.vn

tất nhiên , theo cách đánh giá của em thì nhiều người nhận xét cho rằng đó là tiêu cực,em cũng công nhận trong đó có phần tiêu cực thật,báo cáo các bác là em cũng chưa có cơ hội đi được nhiều xe Kia như các bác ở đây nhưng em cũng có thời gian để thử em này rồi bác ợ,còn nếu như cái ý kiến của em nêu ra ở trên hơi ác ý thì em xin nhận lỗi với mấy bác vậy,thế ở đây có bác nào cầm lái em sorrento chưa nhỉ,bác nào rảnh thì campare 2 cái này dùm em cái.........................:D