Tập Lái
12/3/07
18
0
0
Visit Site
Có ai biết loại xe này không, mời bình luận mở mang kiến thức !

Tập Lái
27/2/07
42
0
6
otosaigon
RE: Kia New Sportage !

Nghe nói em nó 36.000,Full option

+Túi khí đôi
+ABS
+ESC
+MP3

Korea or another original? Em no biết.

Mời các Pác ợ

Nếu có đâu show em nó,làm ơn cho em biết nha

Hạng B1
31/3/06
64
0
0

Cho em hỏi chi phí cho vụ làm lại trần này có lục tốn không? Em thấy phần nội thất bọc vải của xe Kia mà TH nhập về chán quá.

Tập Lái
25/6/07
7
0
0

Em đang quan tâm đến Sportage đây, hình như có 2 loại new hay ko new gì đó. Chúng nó khác nhau như thế nào vậy ?

Tập Lái
28/6/07
9
0
0

tui vừa nhập về một con, nhìn cũng ngon lành phết, nếu bác mô muốn xem mời ra Hà Nội nhớ

Tập Lái
9/6/07
12
1
0
hyundai.com.vn

to zuize : vầng câu hỏi của bác rất là khoai , vì em hoàn toàn có thể trả lời bác nhưng không giám lói ra vì bác biết đấy bi giè em lói ra mấy thằng củ sâm nó quy tội em lộ hết bí kíp của tụi nó,vì vậy xin bác cho em được phép im lặng. Cái sì po têck này thiết kế lấy nguyên bộ khung gầm của thằng Tucson sang ,còn cái vỏ xe cũng hao hao như thằng Tucson ý mờ , mờ thui em off mai đi cày ,chào các bác có rì các bác PM cho em phat'nhé

Hạng B2
22/5/07
380
0
0

Trích đoạn: duc_kr

to zuize : vầng câu hỏi của bác rất là khoai , vì em hoàn toàn có thể trả lời bác nhưng không giám lói ra vì bác biết đấy bi giè em lói ra mấy thằng củ sâm nó quy tội em lộ hết bí kíp của tụi nó,vì vậy xin bác cho em được phép im lặng. Cái sì po têck này thiết kế lấy nguyên bộ khung gầm của thằng Tucson sang ,còn cái vỏ xe cũng hao hao như thằng Tucson ý mờ , mờ thui em off mai đi cày ,chào các bác có rì các bác PM cho em phat'nhé
nghiêm trọng quá bác nhể:D:D

Hạng B2
28/1/06
361
1
16
53
Hanoi

Trường Hải có mộtem màu xanh báo giá 36,000. Máy dầu 2.0. hình thức đẹp, các bác thấy có mua được không? Máy dầu có bền không ?