Hạng B2
22/6/05
206
0
0
51
RE: Kia New Sportage !

Nhận xét của bác cho thấy kíên thức xe hơi của bác ọp ẹp wá bác ạh !!!! Dân vetnam ta toàn chỉ nghe hơi nồi trõ rồi fán cứ như thánh mà ít khi tự mình tìm hiểu thực tế sự việc .

Last edited by a moderator:
Tập Lái
25/11/06
39
1
0

Trích đoạn: duc_kr

tất nhiên , theo cách đánh giá của em thì nhiều người nhận xét cho rằng đó là tiêu cực,em cũng công nhận trong đó có phần tiêu cực thật,báo cáo các bác là em cũng chưa có cơ hội đi được nhiều xe Kia như các bác ở đây nhưng em cũng có thời gian để thử em này rồi bác ợ,còn nếu như cái ý kiến của em nêu ra ở trên hơi ác ý thì em xin nhận lỗi với mấy bác vậy,thế ở đây có bác nào cầm lái em sorrento chưa nhỉ,bác nào rảnh thì campare 2 cái này dùm em cái.........................:D

Bác nói thế người đọc biết ngay bác là gà(nốp) nên cũng chẳng để ý nữa, vì vậy bác cứ quên vụ này đi cho khỏe.

Hạng B2
15/3/07
215
0
16
112
BACHA

các cụ nhà ta đã dạy rồi: biết thì thưa thớt,chưa biết thì dựa cột mà nghe. em chả biết gì nhưng bảo HÀN CỦA và TUNG CỦA là như nhau thì chẳng ai cho là đúng. dân mình từ xưa đến nay chạy xe bãi HÀN mà vẫn rất ngon- đa số xe tải,xechở khách đều là xe bãi, còn TUNGCỦA xebãi của họ thì chỉ đem nấu thép. em nói có gì sai các bác đại xá.

Tập Lái
9/6/07
12
1
0
hyundai.com.vn

To:doremon
vâng thưa bác em là noob ,tất nhiên là em không hề nghe người khác nói là xe Hàn không tốt ,chính ngay bản thân em cũng đang sài 1 con Sportage của Hàn đấy bác nhưng là đời cổ hơn Sport bây giờ,và kính thưa bác là em chạy con này được gần 4 năm rồi và em mới mạnh dạn phán cái điều mà mí bác kiu em "nghe hơi nồi trõ" đấy ợ .Kính thưa các bác cái phần tiêu cực nhất mà em công nhận là xe Hàn và Tung của ngang nhau >>>>>>>>>em sai.Công nhận các bác nói đúng em xin nhận lỗi khi vơ cả đống đũa cả với nhau ợ,thế có bác nào chạy em sportage chưa lên tiếng dùm em cái nhỉ

Tập Lái
20/8/06
35
111
33

Tôi cũng rất quan tâm đến Kia Sportage.Hôm nay đã sang tận Trường Hi bên Ga lâm. Tôi rất ấn tượng với con này vì là máy dầu, thân vỏ chắc chắn.Nhưng về xem trên mạng thì thấy con này là loại có công suất thấp nhất 110 Hp mà giá tới 36000$, lại là loại xe 5 chỗ nên trước bạ 5%..Như vậy, làm lại nội thất da đến ra biển phải khoảng 40000$.
Sales của Trường Hải rất nhiệt tình giới thiệu tuy vậy thông tin về con này còn hạn chế quá .

Tập Lái
21/4/07
26
0
0
53

Các bác ko nên tranh cãi theo kiểu "tao đúng- chỉ tao đúng - và tất cả chúng mày đều sai"
Theo em xe của hàn hay mẽo thì đều là xe. Trình độ sản xuất đã đạt đến mức bên 98 bên 97 (chưa được 100 vì còn có thằng nhật thằng đức)
Phụ tùng thì phần nhiều từ các thương gia ở đảo okinawa ma ra cả ( cho dù trung quốc hay ....)
===> Sở thích cá nhân quyết định lựa trọn ( cái này ở VN thì dần dần nhé)
Chúc các bác có lựa trọn sáng suốt.

Tập Lái
9/6/07
12
1
0
hyundai.com.vn

Bravo bác lyachew,đúng là tôi không nên đề cập ra vấn đề trên để anh em trên OS tranh cãi,thôi giới thiệu với các bác xe em vậy,
http://images.google.com.vn/imgres?imgurl=http://quatrorodas.abril.com.br/imagem/536_usado_kia_abre.jpg&imgrefurl=http://quatrorodas.abril.com.br/carros/usado/conteudo_148640.shtml&h=300&w=490&sz=29&hl=vi&start=4&tbnid=fwn0vdg0pQ71jM:&tbnh=80&tbnw=130&prev=/images%3Fq%3DSportage%2B2003%26gbv%3D2%26svnum%3D10%26hl%3Dvi các bác thông cảm em chưa có máy hình nên phải lấy từ google xuống

Tập Lái
9/6/07
12
1
0
hyundai.com.vn

sao cái hình nó không chịu chui lên nhỉ , thôi mai em chụp tạm = điện thoại rồi up cho các bác mổ xẻ dùm em cái

Hạng D
1/12/06
1.016
11
38
60

Trích đoạn: duc_kr

Bravo bác lyachew,đúng là tôi không nên đề cập ra vấn đề trên để anh em trên OS tranh cãi,thôi giới thiệu với các bác xe em vậy,
imgres
các bác thông cảm em chưa có máy hình nên phải lấy từ google xuống

imgres

Last edited by a moderator: