Hạng B1
21/10/16
87
83
18
39
Bác bắt 1 em tí thật nhỏ, càng nhỏ càng tốt (đập cho chết), hôm nào trước khi bác đi xa (hoặc trước khi đứng máy nổ xe tại chổ khoảng 1 tiếng) , bỏ em nó vào nắp máy, lựa chỗ nào nóng nhất mà để, cho lông em nó cháy khét nghẹt thịt cũng cháy đen khét nghẹt toàn khoang xe (thịt tí nướng - thịt còn tươi- mới chết để không thối xe nhé) bảo đảm bác đi xe 5 năm không có 1 em tí nào dám bước vào khoang máy. chúc bác thành công. :3dcuoi:
:3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi:
Để làm luôn chục con chuột đồng thêm mấy xị rượu rồi mời chiến hữu trực chiến bên xe!

• Like
Reactions: Black Hawk
Hạng B1
21/10/16
87
83
18
39
)
Em thì chơi 5 bịch long não treo khắp capo xe luôn, ko thấy phân chuột nữa nên em nghĩ chắc mấy anh Tý hết vô rồi,(lúc trước em mua có 1 bịch treo thì mỗi ngày mở nắp capo lên thì đều có phân và nước đái chuột hết,muốn mấy anh Tý ko lên nữa bác nên đi rửa xe sẵn rửa trong nắp capo luôn vì khi ko rửa mùi nước tiểu của chuột sẽ dẫn các anh Tý khác tới cho dù bác có để bao nhiêu bịch long não:D)
P/S: em đang sử dụng chiêu này thấy ok,chúc bác sớm ok luôn:D:D(nhớ phải rữa sạch trong khoang máy rồi hãy để long não vô nha bác)
Cám ơn bác, để e thử chứ bỏ long não không phải là cách lâu dài bật máy lạnh lấy gió ngoài mẹ và bé la hôi kinh khủng không chịu nổi!

• Like
Reactions: quangkia82
Cám ơn bác, để e thử chứ bỏ long não không phải là cách lâu dài bật máy lạnh lấy gió ngoài mẹ và bé la hôi kinh khủng không chịu nổi!
Khi xe tắt máy đậu 1 chổ thì bác mới bỏ long não treo vô, còn khi lấy xe đi bác chịu khó lấy ra giống em nè,em đâu thấy hôi gì đâu bác(chịu khó lấy ra lấy vô nhưng ko còn mấy anh Tý vô phá nữa cũng được mà bác:D,với lại long não rẻ mà mua lần 6,7 túi treo khắp capo luôn:3dcuoi:

• Like
Hạng B1
21/10/16
87
83
18
39
Khi xe tắt máy đậu 1 chổ thì bác mới bỏ long não treo vô, còn khi lấy xe đi bác chịu khó lấy ra giống em nè,em đâu thấy hôi gì đâu bác(chịu khó lấy ra lấy vô nhưng ko còn mấy anh Tý vô phá nữa cũng được mà bác:D,với lại long não rẻ mà mua lần 6,7 túi treo khắp capo luôn:3dcuoi:
oh, cám ơn bác! Hợp lý luôn, chịu khó chút để mấy cụ tí đừng tạm trú hay dọn nhà vô xe e là đc!

• Like
Reactions: quangkia82
Hạng B2
28/4/10
105
21
18
Em thấy mấy Bác Otofun hay treo tinh dầu vào khoang máy đuổi chuột đấy, các cụ thử lội qua đó xem có dùng được không?

• Like
Reactions: Docohanh
Tập Lái
27/8/09
34
24
8
Đã mua thì mua liền tay..để lâu lại bị đánh tâm lý hội đồng..nhật- hàn..Với lại năm 2017 không phải là con số đẹp..tất cả tử và nạn đều dính tới số 7.
E mới đi dạo về thấy những thay đổi trên New sò mới nâng cấp như thông tin mà báo chí đã đưa..nói chung ổn trong tầm giá 1 tỷ ông hồ

Có bác nào đã thử nâng cấp cái rèm kéo cửa sổ không à??? Thấy cũng hay hay.

• Like
Reactions: vanvuong
Tập Lái
22/10/12
22
3
3
E chào các bác
Các bác cho ý kiến, chuyện e mới lấy sò chạy được 5700 mà chưa bảo dưỡng 5000 như quy định của hãng mấy hôm nay khi đề máy đồng hồ báo service in và con số 1300. Các bác cho e hỏi nó báo là sao, nếu e k bảo dưỡng vẫn chạy tiếp có bị gì không ? Tại e dự định 7/12 mới bão dưỡng và sơn lại vài chổ trày,

Hạng C
15/12/14
731
1.077
93
HCMC
E chào các bác
Các bác cho ý kiến, chuyện e mới lấy sò chạy được 5700 mà chưa bảo dưỡng 5000 như quy định của hãng mấy hôm nay khi đề máy đồng hồ báo service in và con số 1300. Các bác cho e hỏi nó báo là sao, nếu e k bảo dưỡng vẫn chạy tiếp có bị gì không ? Tại e dự định 7/12 mới bão dưỡng và sơn lại vài chổ trày,
Lúc em nó 1000km đầu bác đã bảo dưỡng chưa vậy? Nếu chưa thì nhanh chân đi làm bảo dưỡng đi bác, service in 1300 là 1300km đầu tiên phải đi làm bảo dường rồi đó, bác để tới 5700km mà chưa làm thì bác post luôn cái bảng số xe để sau này ai mua xe cũ biết mà tránh :3dquaytay:.

Tập Lái
22/10/12
22
3
3
Lúc em nó 1000km đầu bác đã bảo dưỡng chưa vậy? Nếu chưa thì nhanh chân đi làm bảo dưỡng đi bác, service in 1300 là 1300km đầu tiên phải đi làm bảo dường rồi đó, bác để tới 5700km mà chưa làm thì bác post luôn cái bảng số xe để sau này ai mua xe cũ biết mà tránh :3dquaytay:.
ha ha bác vui tính quá xe mới mua phải bảo dưỡng chứ, 1000 e bảo dưỡng rồi đợt này e tính đợi đến 7/12 e làm 1 lượt trên đồng hồ báo nên e sợ đi nữa đường xe k hoạt động nữa, các bác nào biết cho e thông tin với

• Like
Hạng C
15/12/14
731
1.077
93
HCMC
ha ha bác vui tính quá xe mới mua phải bảo dưỡng chứ, 1000 e bảo dưỡng rồi đợt này e tính đợi đến 7/12 e làm 1 lượt trên đồng hồ báo nên e sợ đi nữa đường xe k hoạt động nữa, các bác nào biết cho e thông tin với
Hihihi vậy thì vô tư đi bác ơi.

• Like
Reactions: HDlegend87