Hạng C
2/12/15
956
3.218
93
43
Cho em quay lại câu hỏi vì đã dùng mấy phương pháp các bác chỉ rồi vẫn chưa đc.
Em đã download đuôi mp4 định dạng 360 mà cũng ko có hình.
Em cũng chuyển sang đuôi avi mà cũng ko đc.
Đang nghiên cứu thêm cái phần mềm này mà chưa biết chỉnh các thông số làm sao để chuyển sang đuôi avi mà xem đc hình trên Sò. Bác nào biết chỉ em với nhé. Thanks!
KIA Sorento - Giao lưu, chia sẻ!

Hạng B1
19/11/10
94
69
18
Mới thay 4 vỏ Michelin Primary SUV - thiệt hại 3.7 triệu x 4 + chỉnh thước lái 350k
Nghe bảo là giá đó đang khuyến mãi. Không biết có bị hớ giá hay không nữa ;)

• Like
Reactions: khunglongphoto
Hạng D
27/7/15
1.192
2.244
113
Mới thay 4 vỏ Michelin Primary SUV - thiệt hại 3.7 triệu x 4 + chỉnh thước lái 350k
Đổi xe là có luôn vỏ mới bác ơi :D:D:D ..đang tính chuyển từ hội sò qua hội santa fe 2019 quẩy..

Hạng D
27/7/15
1.192
2.244
113
Cho em quay lại câu hỏi vì đã dùng mấy phương pháp các bác chỉ rồi vẫn chưa đc.
Em đã download đuôi mp4 định dạng 360 mà cũng ko có hình.
Em cũng chuyển sang đuôi avi mà cũng ko đc.
Đang nghiên cứu thêm cái phần mềm này mà chưa biết chỉnh các thông số làm sao để chuyển sang đuôi avi mà xem đc hình trên Sò. Bác nào biết chỉ em với nhé. Thanks!View attachment 1757311
Chỉnh độ phân giải của video là được..e nhớ mang máng là chỉnh về 800x480 là dùng được..lâu quá e không dùng nên chả để ý..mà cái đâù video của sò nó thua cả cái máy tính bảng trung quốc cách đây 5-6 năm nữa..Chẳng hiểu sao TH có thể lắp 1 thiết bị siêu đểu như vậy lên sò,hay nghĩ dân VN ,giống như bọn bắc hàn..

26/11/15
8
5
3
42
Chỉnh độ phân giải của video là được..e nhớ mang máng là chỉnh về 800x480 là dùng được..lâu quá e không dùng nên chả để ý..mà cái đâù video của sò nó thua cả cái máy tính bảng trung quốc cách đây 5-6 năm nữa..Chẳng hiểu sao TH có thể lắp 1 thiết bị siêu đểu như vậy lên sò,hay nghĩ dân VN ,giống như bọn bắc hàn..
Riêng cái đầu DVD của sò, cứ 5000km là nó lỗi. Màn hình tối thui. Đem bảo hành bảo dưỡng nó tháo ra bảo đổi cái mới về vẫn bị !
Xe nhà em 1 năm nó lỗi 5 lần cái lỗi này!
Phải nói cái đầu DVD trên sò nó tệ quá mức cần thiết!

hmq confirmed
Hạng D
26/5/08
2.386
2.313
113
HCM
vietnamwcm.wordpress.com
Riêng cái đầu DVD của sò, cứ 5000km là nó lỗi. Màn hình tối thui. Đem bảo hành bảo dưỡng nó tháo ra bảo đổi cái mới về vẫn bị !

Ôi, có mình xe bác bị mà kết luận cho tất cả xe Sò à! :)

• Like
Reactions: Black Hawk
Đầu DVD xe bác bị lỗi gì đó chứ, xe em 3 năm nay coi bt có sao đâu bác

Hạng D
27/7/15
1.192
2.244
113
Sale ford không có ai điên đi Sorento máy dầu bác ah. Mình trước giờ đi Kia Forte 2011, đọc thread này cũng thần thánh Sò nên mua Sò dầu giờ điên cả đầu.Mà mấy hôm này xem con Ertiga ở phân khúc thấp hơn ngắn hơn em Sò tầm 500mm mà cái tên làm clip nó quất cái vali chà bá nhét vào cốp sau trong khi vẫn giữ hàng ghế 3 mà ức chế.
Con Sò mang tiếng 7 chỗ nhưng cốp sau bỏ 1 cái vali 20inch mà nó đóng cái cốp lúc nào cũng bị kê, mình mà đi đông người thì hoặc ko mang hành lý hoặc phải gập 1 ghế sau để chứa hàng. Nhục!
PS: mới xem lại thông số trục cơ sở Sò 2700mm còn Ertiga cùi có 2740mm..hèn gì..móa cái ông TH
E thiết nghĩ ngay từ đầu bác đã không hợp với nó rồi..bán chơi con khác đi bác..chứ khi mua xe chắc bác cũng đã đọc hết thông số..sò nó là suv size trung đâu phải full size mà bác yêu cầu đúng chuẩn

Với yêu cầu của bác ..bác nên chuyển qua ford ford explorer..nó là dòng full size.

Lỗi không nằm ở chiếc xe mà nằm ở chủ xe

Hạng B2
19/12/14
227
132
43

có được tặng 2 hút bụi cầm tay không bác? 2 vỏ được tặng 1 cái

Hớ rồi nhé bác, em mới thay cách đây 2 ngày 4 vỏ Michelin luôn nè,(3,3tr/1 vỏ),e thay ở gara Thanh Long ngay Phạm Văn Đồng

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
6/2/17
398
1.458
113
có được tặng 2 hút bụi cầm tay không bác? 2 vỏ được tặng 1 cái
Bác ý thay từ 2018 mà, giờ hơn 1 nam rồi ko biet giá cả ntn. Có ai biet o đâu thay Mitchellin ổn và có kmai ko ? E sắp thay 4 cái luôn.

Hạng B2
19/12/14
227
132
43
Em biết mà bác, nhưng lỗi trước là nó ko khởi động lên được. Chỉ chạy được tới chữ KIA là tối thui.
Nay lỗi kiểu này mới hay nè bác. Màn hình cảm ứng nó ko ăn, dù chọt kiểu gì cũng trơ trơ.
Em nản quá nên kệ mẹ. Mai em quay clip rồi tìm các úp lên đây cho bác xem giải trí.

Do đầu DVD bị hư con chip nhiệt đó bác., hàng Tung Của mà. Bác mang ra Nhật Tảo, thợ tháo ra, hàn thay con chip khác là chạy phà phà, chi phí vài củ. Rẻ hơn thay mới. Thời gian làm khoảng 2 tiến thôi