Hạng D
11/12/03
1.208
165
63
46
Hanoi, Vietnam
RE: Kia-SPECTRA LS brand-new: MUA???

Bác Hoàng Lâm, đèn bóng xanh là đèn pha xe ,mà bác

Em cũng mua đèn xanh đỏ cho biển số nhưng chưa lắp được, đèn phanh thứ 3 cũng chưa lắp, đợi khi nào lắp đèn gầm thì lắp luôn thể

To all Hanoi member

Chiều mai anh em Phá Virgin của Bác Đức nhé, sau đó nếu bác Đức ko mời thì tớ mời anh em đi uống bia cỏ nhé [8|][8|][8|]

heheh, được ko Đức

Hạng C
15/6/04
821
12
0

Xin lỗi bác Speedter vì bác đã quyết định lấy xe, chứ em thì em thấy spec ngoại hình xấu mù, ca lăng trước ko hề ấn tượng mà đuôi xe thì càng thảm hại, cứ cùng cục, đơn điệu chả khác gì cielo của deawoo, thua xa cả Nu lẫn La.[:'(] (tất nhiên trừ bộ đèn hậu)
Về hình thức em chỉ cho Spec 3 điểm[8D]
Nếu có bác nào độ được cái đuôi xe của spec thì bác speedter chịu khó thêm tý nữa vậy:D
Vài lời phiếm luận mong các bác đừng giận:)

Tập Lái
27/3/04
25
0
0
46
Hanoi, Vietnam

Bác Hoanglam gửi cho e đi, sau đó e bán lại cho Hainguyen rồi chia cho bác 1 nửa, ok?
Địa chỉ của e: [email protected]
E đã có nhời mời các bác dự buổi "breaking ceremony" của e tại Mimosa - HN lúc 5h30 chiều nay ở mục "Điểm dừng.... tay của member HN". Kính mời bác cùng chia lửa với e luôn!

Tập Lái
27/3/04
25
0
0
46
Hanoi, Vietnam

Hic hic, e đã quyết "cưới" rồi mừ, các bác cho e mấy lời khen để "vợ chồng" e có hứng cho ra "sản phẩm" chứ!
Ngoại hình e biết là buồn rồi, thôi, coi như "lấy" được gái quê, cái mã nó k đẹp, được cái "hương đồng gió nội" bên trong cũng được, vẫn có cảm hứng để "tân hôn". Mà mình ngồi trong xe là chính, chứ ngoại thất để cho dân tình bàn tán, cứ cho volume nhạc to lên là chả nghe thấy gì cả.
Các bác động viên e tiếp đi chứ !!!

LNT
Hạng B1
9/12/03
57
1
8
45
Hà Nội

Chúc mừng bác Đức "cưới vợ" mới, em thấy bác chọn Spectra rất hợp lý.

LPL
O.S.P.D
25/9/03
864
18
18
Saigon - Vietnam

bác stinger ui, chê gì mà chê tàn bạo vậy?:D:D:D nó chỉ có tội là hơn "lùn" thui mà. Nhưng lùn thì đi "đầm" hơn mấy con cao nhiều ở tốc độ cao. Với lại Lanos và Nubira đi không êm bằng spectra đâu nhá vì Spec cách âm tốt hơn, dàn nhúng được thiết kế để hấp thụ lực nhiều hơn. Còn nữa máy lạnh cũng êm hơn và lạnh hơn nữa

hihi vài hàng bênh vực tí [8D][8D][8D]

Hạng B2
4/11/03
431
4
16
Fr
img69.photobucket.com

Giờ G đã điểm mong các bác có mặt chiều này phá ZIN em Spec của anh Đức :) :D

Bóng Halogen xanh em thấy lắp cho cả cốt và pha đều được !
Bóng H1 xxW đấy của Đài Loan có 120.000 VNĐ ! Rẻ đến khó tin,lại được ánh sáng xanh y như "xê nông" !

LPL
O.S.P.D
25/9/03
864
18
18
Saigon - Vietnam

Tui muốn hỏi Hainguyen xem cái đuôi (chuôi) đèn có sẳn trong xe có gắn vừa cái bóng mới không í!

Hạng B2
13/5/04
213
0
0
Vietnam

Chào các Bác
Mình là thành viên được gần tháng nay. Thấy các bác góp ý nhiệt tình quá nên xin tư vấn giùm:
Minh đang phân vân giữa Spectra, Lac 1.6 và Fiat Albea 1.3 đều có giá khoảng 18-19K. Chiều nay vừa xem Albea thấy cũng OK. co CD, đèn sương mù và đều chỉnh điện ngòai trừ kính chiếu hâu. Nội thất tương đối đẹp và rộng rãi hơn Siena, thử máy thấy êm, thử số 1 nhả côn xe lăn ngọt, không giựt giựt.
Ngọai thất trông to hơn Siena nhiều cùng cỡ với Albea 1.6.
Anh chàng bán xe nói chạy đến 120KM/H vẫn còn đầm
Xin các bác góp ý cho.
Vì không biết tạo mục mới nên vào tạm mục này vì cũng liên quan đến Spectra và Lacetti.

Hạng D
11/12/03
1.208
165
63
46
Hanoi, Vietnam

Hi Bác Lâm, em ko vào được trang 2 suốt cả ngày hôm nay, giờ loay hoay mãi mới đọc được bài này của bác

Em mua bóng ở An Dương Vương, đi cùng Cao Thủ, mua 90k chưa mặc cả, loại 3 chân, ấy, về lắp nhanh lắm 5p là xong

Sáng hơn hẳn bác ạ, em mua loại 90/100w, CN này tặng chú Đức 1 bộ