LPL
O.S.P.D
25/9/03
864
18
18
Saigon - Vietnam
RE: Kia-SPECTRA LS brand-new: MUA???

Chọn Lacetti đi bác, Fiat Albea chỉ có 1.3 thôi. Dù gì đi nữa thì nó cũng nhỏ hơn mấy thằng kia, sau đây là thông số 3 cái

1. Daewoo Lacetti (Dài x Rộng x Cao) 4,500 x 1,725 x 1,445 (1,598 cc / 107 hp)
2. Kia Spectra (Dài x Rộng x Cao) 4,510 x 1,720 x 1,415 (1,594 cc / 99 hp)
3. Fiat Albea (Dài x Rộng x Cao) 4,186 x 1,703 x 1,489 (1,242 cc / 80 hp)

(Source từ internet)

Chúc bạn mau chọn được xe

evo
Hạng B2
28/5/04
119
0
16

Bác Hai Nguyen ơi có bóng đèn lắp cho xe Lancer không hở bác, em muốn mua cho xe em 1 bộ

Hạng D
11/12/03
1.208
165
63
46
Hanoi, Vietnam

Em cũng khônng rành lắm bác Evo à, nhưng lúc ra An Dương Vương thấy nhiều lắm, nếu tiền thì bác tháo cái bóng zin rồi mang ra đó chọn 1 cái tương tự xem sao

Hạng D
24/2/04
2.574
3.249
113
Vietnam

Chào các Bác.
Em thấy mua xe mà đem về Công ty đăng kí cũng hay, đầu tiên là giảm được 10% VAT của tiền mua xe (tất nhiên xe phải nhập vào tài sản công ty), sau đó bất kì cái gì liên quan đến xe (xăng, sửa chữa, trang bị đồ chơi) nếu có hoá đơn ta đều được trừ thuế hết, kể ra cũng lợi lắm (nhưng tất nhiên phải công ty nhà mới được).

Tập Lái
27/3/04
25
0
0
46
Hanoi, Vietnam

Trong 3 con Lacetti, Albea và Spectra, e vẫn dành điểm cho Spec cao nhất, lý do đơn giản và đầu tiên là hôm qua đã rước e về rồi, và các bác hì hụi phá nylon của e (hình như bác Nam.Vitara chơi mạnh nhất, rách toang toàng toạng!!!). Đã test xe của Hainguyen nhiều rồi nên cũng k có cảm nhận gì đặc biệt, trừ cảm giác ngồi xe mới và màu đồng của mình "nổi bật trước đám đông", đặc biệt nếu đi cạnh màu bạc và màu đồng (ơ, hình như cố ý nói màu của bác Hoanglam và Hainguyen).
Hôm nay đã nộp chước bạ, còn vụ đăng ký, e đã bỏ vụ đăng ký cty rồi, vì cũng lằng nhằng bù trừ sau này, đánh giá, tính thuế lai... với lại có cái tên mình trong cái mảnh đăng ký cũng hay, nên e đã đăng ký tên e rồi. Hẹn hôm nào có biển (đang nhờ bọn nó lấy cái biển đèm đẹp tý), lại chiêu đãi các bác chầu nữa (chậc, bia thì bia !!!).
Bác Lâm gửi cho e cái sơ đồ đấu dây của đèn gầm nhá (theo địa chỉ yahoo!) ! Chờ đến chủ nhật, e lắp cùng hainguyen rồi report lại bác hoặc nhờ bác online support, cùng cái xeon do bác Hainguyen có nhã ý tặng.

Tập Lái
12/3/04
33
0
0
Hà nội

Bác Hoanglam ơi, gửi sơ đồ cho tui với. Đang muốn lắp thêm đèn gầm nhưng chưa biết phải làm gì (mail của tui là: [email protected]) cảm ơn bác trước.

P/S.: Tui đi Spectra đen, mà các bác chê dữ quá nên hơi thấy tủi thân

Hạng D
28/11/03
4.207
48
48
53

xe bác chơi bộ xử lý này hơi bị mạnh đấy, mà bác gắn vào đâu và để làm gì ạ [8D]:D

Trích đoạn: speedSter
.... online support, cùng cái xeon do bác Hainguyen có nhã ý tặng.

Hạng D
11/12/03
1.208
165
63
46
Hanoi, Vietnam

dạ , xim đính chinh la zenon được bác cạo thử dẫn đi mua ạạ, 90k 1 đôi ạ ạ

LPL
O.S.P.D
25/9/03
864
18
18
Saigon - Vietnam

O.K màu gì không wan trọng, trên này chỉ ý kiến chỉ là cá nhân thôi,...hihihi,... 10 người 100 ý mờ! Tui sẽ gửi cho pác R505GL cái imeo. Bác có thể liên lạc với Hainguyen để xem sample.

To bác Cu hát: tất nhiên là gắn vào xe và để soi đường ban đêm í mà :D cái pác này lạ thật! [8D][8D][8D]